Nhờ các bạn cách dùng Ad Muncher chặn cái này cái.

Cứ mở web lên là nó lại hiện ra

Thank tất cả người nhiều

boy_codon_loveu

bác nghệ an à, chú cũng nghệ an đây. chú cũng đang bực tức về cái vụ đó lắm đây.nhưng chưa biết là thế nào ai biết chỉ dùm nha

andoangian

ai nói không chặn được. Vào phần Tùy Chọn của Admuncher... đừng cho phép nó hiện Popup ailer java là ok

Flemming

yeah1boy ai nói không chặn được. Vào phần Tùy Chọn của Admuncher... đừng cho phép nó hiện Popup ailer java là ok cho cái ảnh đê bác ơi, mình cũng tức vụ này lắm roài

p/s: mình làm được roài, thanks nha

Farris

yeah1boy ai nói không chặn được. Vào phần Tùy Chọn của Admuncher... đừng cho phép nó hiện Popup ailer java là ok Cách này không ổn bạn ạ, phải có link để chặn nó chứ chặn chung chung hết như thế này thì nhiều web đăng nhập bằng popup thì phải làm sao.

nhan_the bác nghệ an à, chú cũng nghệ an đây. chú cũng đang bực tức về cái vụ đó lắm đây.nhưng chưa biết là thế nào ai biết chỉ dùm nha Bạn ở đâu thế? Làm quen tí hê. Tớ Quán Hành - Nghi Lộc

lesanh_88

Lạy mấy chú , đoạn scrip đó có rùi. Lật bài cũ đi , topic khóa đó. Trang 50 mấy đó , có 1 bác mò ra scrip đó. Chặn dc.

Cornell

kelvin2690 Lạy mấy chú , đoạn scrip đó có rùi. Lật bài cũ đi , topic khóa đó. Trang 50 mấy đó , có 1 bác mò ra scrip đó. Chặn dc. Chính xác là ở đâu thế bạn. Mình tìm từ chiều giờ không thấy

xman_bank

có bấm cancel 1 cái thôi mà cũng làm biếng , đễ lưu pass là lần sau vào nó không hiện chứ có gì đâu

sweetjerry2007

alohaha8 có bấm cancel 1 cái thôi mà cũng làm biếng , đễ lưu pass là lần sau vào nó không hiện chứ có gì đâu vừa lưu pass vào 10 lần thì hiện đủ 10 lần

nếu tất cả người dùng chrome cài thử Better Pop Up Blocker là không hiện cái bảng đấy nữa đâu .

toilapn

xóa sạch hết lịch sử, cookies thì bị, đăng nhập rồi thì ko. better pop up của chrome chặn được đó

rongconmangkinh

Máy nhà nên lưu pass rồi mà.

Tắt máy bật lại nó lại có chứ đâu phải 1 ngày 1 lần đâu.

Mình dùng Firefox bật lên vào Forum liền nên hay bị Crash vì cái này.

Ảnh chụp là Chrome vì popup của nó dễ chụp hình thôi.

nhattungsm

tìm lại cái bài cũ :

khuyên chặn cmn cả đi .

210.211.108.201:81

ngochankha

tamthangia tìm lại cái bài cũ :

khuyên chặn cmn cả đi .

210.211.108.201:81

Cho mình hỏi cái này là chọn Remove images/etc with URL à?

Mình chọn vậy mà vẫn không được?

pig_luvly

vào lần nào cũng bị, chả hiểu làm sao mà nó bảo là thành viên mới nên chơi tá lả

Các chủ đề có liên quan khác