Piero

DANH SÁCH CÁC THÀNH VIÊN TRONG TEAM

CÁC BẠN CHÚ Ý ĐỂ XEM CÁC BẠN ẤY CÓ ONLINE KHÔNG ĐỂ POST TÀI LIỆU

Danh sách TEAM Danh sách hỗ trợ

....

Ngoài ra cũng xin gửi lời Thank tới nhiều bạn khác vừa hỗ trợ topic rất nhiệt tình trong quá trình hoạt động vừa qua.

I. Lí do lập topic

■ Hiện nay, đang là một trong những website có khối lượng tài liệu lớn nhất, ở nhiều lĩnh vực, rất hữu ích và phục vụ rất tốt cho học tập và công việc. Tuy nhiên, chuyện lấy được những tài liệu ở nhiều khi không hề đơn giản, bởi trong đó một số tài liệu lại đòi hỏi người dùng phải có account mới tải được. Nhằm đơn giản hóa thao tác đó, topic được lập ra để giúp các bạn có thể có được tài liệu nhanh chóng nhất mà không phải bỏ tiền ra nạp cho account, đem đến sự sẻ chia rộng lớn rãi cho tất cả người.

■ Trong diễn đàn cũng có nhiều bạn nhận thấy điều đó, và cũng vừa sẵn sàng sẻ chia tài khoản cá nhân để giúp tất cả người thuận tiện hơn; tuy nhiên, một vài thành viên lại muốn sở hữu account đó cho riêng mình, nên vừa đổi mật (an ninh) khẩu, khiến cho chuyện sẻ chia gặp khó khăn, cả người giúp và người được giúp tài khoản đều bị thiệt. Vì lí do đó, nhằm hạn chế những khó khăn trên, topic lập ra nhằm muốn duy trì lâu dài chuyện sẻ chia này, giúp ai cũng có thể có tài liệu, lại không sợ những thành viên bất hảo chơi xấu.

II. Quy tắc hoạt động || Update 01-04-2012

■ Mỗi tháng sẽ có topic tương ứng được lập ra và stick lên, topic cũ sẽ được khóa lại và gỡ xuống. Việc làm này là để hạn chế tình trạng spam đồng thời (gian) cũng giúp cho team theo sát hơn được yêu cầu của các bạn.

■ Bạn nào muốn download tài liệu nào, hãy để đường dẫn tới tài liệu đó, sau khi nhận yêu cầu, tài liệu sẽ được download về và tải lên fileden, Mediafire, Dropbox, Screencast hay các dịch vụ sẻ chia trực tuyến khác không giới hạn về dung lượng, tốc độ download.Trường hợp những tài liệu nào có dung lượng lớn, chuyện upload tốn nhiều thời (gian) gian chờ đợi, team sẽ tạm thời (gian) đưa link trực tiếp từ và sẽ bổ sung link download ở các host khác sau (nếu cần thiết). Vì link download trực tiếp từ chỉ tồn tại trong 1 thời (gian) gian nhất định nên các bạn chú ý download trong thời (gian) gian sớm nhất có thể. Nếu các bạn chưa download được tài liệu mà link không hoạt động nữa thì đừng ngần ngại post lại link, team sẽ làm lại cho các bạn ■ Nhằm hạn chế tình trạng 1 số bạn post link nhằm gây rối, spam, các bạn yêu cầu download chú ý rule như sau: Mỗi bạn chỉ được down tối đa 20 tài liệu/ 1 ngày. Mỗi lần post tối đa là 5 link. Những trường hợp nào không tuân thủ theo quy tắc này team sẽ tự động bỏ qua, không làm cho các bạn. Mong các bạn chú ý điều này

■ Team cũng sẽ không nhận giải quyết bất cứ trường hợp nào Phần mềm qua Inbox, trang cá nhân, Yahoo! Messenger... Mọi yêu cầu các bạn post vào trong topic, tụi mình sẽ làm. Điều này nhằm tạo ra sự công khai và bình bẳng cho tất cả tất cả người. Tất nhiên, nếu có trường hợp đặc biệt nào, được sự thống nhất của các thành viên trong team, trường hợp đó sẽ được giải quyết riêng . Và team cũng sẽ nêu rõ lí do vì sao giải quyết cho trường hợp đó

■ Team cũng đặc biệt gửi lời Thank tới những bạn (xin phép giấu tên) vừa giúp đỡ team về vấn đề account ở trong thời (gian) gian hoạt động vừa qua. Sự đóng lũy của các bạn là một trong những động lực to lớn giúp cho topic có thể duy trì liên tục và tạo điều kiện thuận lợi cho chuyện tiếp cận với những tài liệu mà các thành viên yêu cầu. Hy vọng trong thời (gian) gian tới sẽ tiếp tục nhận được sự hỗ trợ này. Mọi nhu cầu muốn đóng lũy cho chuyện hoạt động của team xin các bạn cho mình.

■ Trong quá trình thực hiện, nếu cần thêm nhân sự team sẽ kêu gọi sự tham gia, rất mong nhận được sự hưởng ứng của các bạn . Nếu phát sinh biến cố gì thì những quy tắc này sẽ được update.

■ Topic có hiệu lực ngay từ thời (gian) điểm post bài. Trong quá trình thực hiện nếu gặp phải những sai sót, mong các bạn bỏ qua và tiếp tục ủng hộ

■ Topic chỉ phục vụ các bạn download tài liệu tại tailieu.vn, nên các bạn chú ý không yêu cầu tại những host tài liệu khá để tránh loãng topic nhé

■ Điều cuối cùng là: . Không comment ngoài lề, không war hay GATO trong topic này.

tieuthu_vip_96

các bạn giúp mình 2 tài liệu này nhé:

Thank !

Declan

thelonelad các bạn giúp mình 2 tài liệu này nhé:

Thank !

mykiss_2003

các bạn down hộ mình 3 bộ đề này nhé:

thaiha120

honmotphat các bạn down hộ mình 3 bộ đề này nhé:

thiendia9000

giúp mình dơn những tài liệu này nha!

muakiniem2109

các bạn có thể download giúp mình 3 cuốn tài liệu trên được không.

Thank nhiều!

Canary_7

quanvangminhanh Giúp mình với :
Code: thank

---------- Bài thêm lúc 08:38 ---------- Bài trước là lúc 08:33 ----------

thanhnhankg.vn giúp mình dơn những tài liệu này nha!

---------- Bài thêm lúc 08:41 ---------- Bài trước là lúc 08:38 ----------

gachoiganoi Giúp em down cái này với

em Thank các anh chị

lifemelody_hz

trieuvan.n01

các bạn có thể download giúp mình 3 cuốn tài liệu trên được không.

Thank nhiều!

các bạn giúp mình mấy tài liệu này nha

Breandan

sir_alex92

các bạn giúp mình mấy tài liệu này nha

conan_daubu

Nếu được thì các anh giúp dùm tài liệu ở trang này (hơi lạc đề chút nhé, có gì mong tha thứ).

nestea147

phoangem Nếu được thì các anh giúp dùm tài liệu ở trang này (hơi lạc đề chút nhé, có gì mong tha thứ).

OK. Đặt cục gạch.

Vietorrent đang bảo trì.

boy_QN92 Bác đưa link khó

Của bác đây!

arc_ngothanhhai

phoangem Nếu được thì các anh giúp dùm tài liệu ở trang này (hơi lạc đề chút nhé, có gì mong tha thứ).

Bác đưa link khó

Của bác đây!

hoahongty_89

Thank hai bác nhé. Tại lượn vài dòng, thấy bên mục khác có bạn nhờ download dùm. Mà tui nhớ mình có topic này nên qua nhờ vã tí. Giờ tui copy link, gửi cho bạn kia nhé (Làm vậy có được k? nếu không được thì từ nay xin chừa!!!)

huongquynh082

phoangem Thank hai bác nhé. Tại lượn vài dòng, thấy bên mục khác có bạn nhờ download dùm. Mà tui nhớ mình có topic này nên qua nhờ vã tí. Giờ tui copy link, gửi cho bạn kia nhé (Làm vậy có được k? nếu không được thì từ nay xin chừa!!!) OK. Không sao đâu.

Topic lập ra với mục đích giúp đỡ tất cả người, giúp càng nhiều càng tốt

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
M [Tháng 10-2012 || Topic chính thức] Nhận Download và Re-Upload tài liệu tại tailieu.vn cho mem Ketno InterNet 44
N [Tháng 5- 2012 || Topic chính thức] Nhận Download và Re-Upload tài liệu tại tailieu.vn cho mem Ketno InterNet 3
H [Tháng 3- 2012 || Topic chính thức] Nhận Download và Re-Upload tài liệu tại tailieu.vn cho mem Ketno InterNet 30
Z [Tháng 2- 2012 || Topic chính thức] Nhận Download và Re-Upload tài liệu tại tailieu.vn cho mem Ketno InterNet 5
T [Tháng 1- 2012 || Topic chính thức] Nhận Download và Re-Upload tài liệu tại tailieu.vn cho mem Ketno InterNet 7
T Báo cáo thường kỳ Kinh tế Vĩ mô Trung Quốc 6 tháng cuối năm 2012 và triển vọng 2013 Luận văn Kinh tế 0
L (Lê Thị Diễm) Ngày 14/5/2012: Tháng 11/2011 Công ty em có ký hợp đồng thuê nhà với chủ nhà, tháng 0 Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
V (Nhan Kim Cúc) Ngày 01/03/2012: Doanh nghiệp đang hạch toán kế toán theo kỳ kế toán 12 tháng từ 01/ Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
F (Lê Ngọc Hiếu) Ngày 05/03/2012: Công ty tôi là Công ty TNHH mới thành lập tháng 11 năm 2011 với số Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
M (Đinh Thị Mơ) Ngày 26/04/2012: Em có câu hỏi xin Quý Hội trả lời giúp em như sau: Tháng 6/2011 công Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1

Các chủ đề có liên quan khác