Keandre

Mình vừa tìm được cái này nhưng đọc không hiểu gì cả. Ai pro chỉ cho mình biết cách hack lượt xem video của youtobe

Youtube Hack-A Youtube Hack Để Tăng Xem bạn Count

Điều quan trọng là để có được thực hiện đếm xem youtube của bạn trông cao vì nó giúp để làm cho video của bạn youtube một "thực sự hit" trên người như youtube có thể xem xét xem tính và đánh giá chất lượng của video và vv vì vậy tui xảy ra để khám phá một ít hack youtube cung cấp cho bạn 300 + lượt xem chỉ trong vài giây!

Đây là cách mà youtube hack công trình,

Bước 1: Upload video của bạn

Chỉ cần tải lên video của bạn như bạn thường làm

Bước 2: Xem video của bạn

Ngay sau khi bấm vào tải trang của bạn trên "chú KẾT chuyển biên tập"

và bấm vào một nơi nào đó trên video là "tìm kiếm sự thanh"

(Điều này nên được thực hiện nhanh chóng thực tế bạn có thể làm điều này trong hai bước quá.)

** Đầu tiên của thế giới phần mềm chức năng Xem Tăng Đối với YouTube? **

Click vào đây để có được hàng ngàn lượt xem hợp pháp với một nhấp chuột duy nhất

Bước 3: Nhấp chuột vào thanh tìm kiếm một vài lần

Bây giờ nếu hack là làm chuyện cho bạn video sẽ ngừng buffering.click 10-15 lần

Step4: Bạn nhấn vào video để thêm một chú thích

Đừng thêm một chú thích, chỉ để lại các tùy chọn chú KẾT và làm mới trang.

Nó được thực hiện! nếu youtube hack làm chuyện cho bạn đúng bạn sẽ thấy một tăng 3-10 lần xem Xin lưu ý rằng điều này chỉ làm chuyện youtube hack lên đến 300-500 xem đếm sau đó hack không làm chuyện nữa và hoạt động rất tốt cho video chỉ cần tải lên thay hơn những người tải lên trong khi trước đây. vì vậy nếu bạn muốn youtube này hack để làm việc, bạn tốt hơn hành động ngay sau khi bạn tải lên videos.Don của bạn 't chờ đợi đi trước! và thử nó cho videos.Good Luck của bạn!

Lưu ý: tui chỉ có thử nghiệm điều này trong firefox và chrome (các trình duyệt khác có thể hay không phù hợp cho youtube hack này nhưng tui đã không kiểm tra chúng

** Không Bots, Không có proxy, No Script Làm mới. được xem visior thực tế! **

Đây là video mình muốn tăng lượt truy cập. Mọi người chỉ giúp cách

trqhuong

duongvannam má ơi nó dùng translate google ra dịch "Mình vừa tìm được cái này nhưng đọc không hiểu gì cả."

Đọc mà không động não.

Yeung

văn bản gốc đâu, đưa đây mình đọc rồi dịch vắn tắt lại cho!

mactructhu

điên vãi le, nếu muốn nhiều lượt xem thì phải lừa tình, như thế này nè...........

Hot Girl 100%................. .............

Các chủ đề có liên quan khác