Afi

Lâu nay bận học quá không lên diễn đàn dc và vừa qua bao nhiêu là phiên bản firefox , hôm nay em quyết định làm lại topic trong suốt firefox . bác nào thấy hay ủng hộ nhát -còn dở đừng ném gạch em sợ lắm

1 . Trước tiên , cần add on stylish cho firefox - bản mới nhất ở

bản 1.26 nhé tương KẾT với ff bản mới nhất

2. Trong suốt cho menu tại ( các bạn ấn càiwith stylish ) và tại

3. Trong suốt tab mới với logo firefox tại ( các bạn ấn chọn logo trước khi càinhé )

4. Trong suốt cho bảng dowload tại

5. Cho bảng thông báo tại

6. Trong suốt cho thanh mấy thanh toolbar tại

7 . Nút home nhé tại và cuối cùng trong suốt cho nút ff góc màn hình tại

Đây là 1 vài pic demo

Ngoài ra các bạn có thể sử dụng thêm 1 số add on đẹp như rất tiện lợi trong khi sử dụng

Theo 1 số ý kiến từ topic trước thì nặng máy nhưng máy em dùng vẫn rất nhanh và mượt , các bạn test thử và cho em ý kiến - chúc các bạn vui vẻ

c0nverse1

cũng dc mình chỉ cần thanh toolbar vs góc màn hình là ok mí cái khác không cần thiết

Davi

van.hung cài vào thêm nặng máy chả được cái gì em dùng vẫn rất nhanh mà , không nặng lắm đâu

tigontt2003

add nhiều càng tốn ram để mặc định cho nhẹ khởi động ff vừa lâu rùi thêm cái này vào lâu nữa

loantran1481

Dai Huu Tin add nhiều càng tốn ram để mặc định cho nhẹ khởi động ff vừa lâu rùi thêm cái này vào lâu nữa

Làm vậy chỉ tốn ram.

havietnam.atm FF vừa ngốn RAM rồi cài thêm 7 cái này ngồi nó load thì có mà ----> điên máy ---->

Mấy cái hiệu ứng trong suốt này nhìn thì đẹp đó, nhưng dùng lâu rồi, bạn được nâng cấp thêm 2 mắt nữa

trinhcover 6Gb ram đây chưa thấy tốn gì cả -em không đeo kính nhé clb_samcodon máy mình ram 4g không lo chuyện ngốn ram

đừng chạm vào nỗi đau of tui như thế ....

Hóa ra phải cài add-on mới có, làm mình mò mẫm suốt

Tks bác nhiều

Ngoài ra các bạn có thể sử dụng thêm 1 số add on đẹp như rất tiện lợi trong khi sử dụng

Các chủ đề có liên quan khác