Từ khi cài windows 7 có cái WMP 12 thì mỗi lần xem video trên web thì mình hay bị chrome báo cài plugin nhưng mấy cái plugin đó chỉ xài cho WMP 11 , nay các bạn có thể download cái này, phù hợp với:
Windows XP SP2 (x86)Windows XP SP2 (x64)Windows Vista (x86)Windows Vista (x64)Windows 7 (x86)Windows 7 (x64)File size: 302K

chúc các bạn thành công !

peotipeo Từ khi cài windows 7 có cái WMP 12 thì mỗi lần xem video trên web thì mình hay bị chrome báo cài plugin nhưng mấy cái plugin đó chỉ xài cho WMP 11 , nay các bạn có thể download cái này, phù hợp với:
Windows XP SP2 (x86)Windows XP SP2 (x64)Windows Vista (x86)Windows Vista (x64)Windows 7 (x86)Windows 7 (x64)File size: 302K

chúc các bạn thành công ! Đúng đúng, mình mới cài windows 7 cái máy mới nó cũng cứ báo cái lỗi này liên tục trên Chrome, mà cài theo của nó cũng không dc!

thankyou010587

Đào lên xem có ai giúp dc không !? Mình cũng đang bị lỗi này nè ... vào trang trên chorme bắm vào nghe thử thì báo thiếu plugin ... bấm chọn dowload plugin thì báo lỗi CPU 16bit ji` ji` đó .. có pro nào biết chỉ dẫn với .. ! Thanhks

ji_yool_93

Thì bạn cài cái trên vô đi, đừng cài cái mà chrome nó giới thiệu, cái đó bản cũ

Nghe thử nhạc chờ đúng ko, nếu hiện ra cái player màu trắng là của wmp12, đợi chút là nge được thôi

talktoyou_dq Pro ơi link die rùi, xin cái link khác đi, mình xài win7 32 Nắm cái link lôi nó kéo thả vào thanh trình duyệt đó bạn.

Moran

chủ theard đưa bài lên rồi đi nghỉ mát hay sao mà link die chẳng có ý kiến ji thế nhỉ

thaixuan.nguyen

nguyenminhgiap130889 chủ theard đưa bài lên rồi đi nghỉ mát hay sao mà link die chẳng có ý kiến ji thế nhỉ Èo, bạn đọc cmt ở trên nha

Các chủ đề có liên quan khác