Iomar

nếu máy bạn bị rớt mạng thì bạn có thể tìm cách tăng sóng cho em nó ! bạn thử đổi dial xem nào : *99*111# sử dụng DNS và open DNS ! vấn đề giờ không còn liên quan đến EDGE nữa ! bọn nhà mạng đang dần chuyển qua UTMS ! hiện giờ nếu ai sài dcom sẽ có tình trạng bị trắng trang ! không ngắt kết nối mà load 0.0kb/s ! cái này chưa có thuốc chữa ! bạn cũng có thể lấy 2 3 cái điện thoại không nên phải của viettel dau bạn nhé : mobifone sim thường bạn chỉ cần soạn 3g on ! cái này tốn rất tiền ! nhưng mạng mobi EDGE vẫn chưa có dấu hiệu bị fix ! bạn có thể nhờ em nó hỗ trợ ! bảo đảm tình trạng load trắng trang sẽ giảm đến mức thấp nhất ! chúc bạn thành công

becksin07

tinikook nếu máy bạn bị rớt mạng thì bạn có thể tìm cách tăng sóng cho em nó ! bạn thử đổi dial xem nào : *99*111# sử dụng DNS và open DNS ! vấn đề giờ không còn liên quan đến EDGE nữa ! bọn nhà mạng đang dần chuyển qua UTMS ! hiện giờ nếu ai sài dcom sẽ có tình trạng bị trắng trang ! không ngắt kết nối mà load 0.0kb/s ! cái này chưa có thuốc chữa ! bạn cũng có thể lấy 2 3 cái điện thoại không nên phải của viettel dau bạn nhé : mobifone sim thường bạn chỉ cần soạn 3g on ! cái này tốn rất tiền ! nhưng mạng mobi EDGE vẫn chưa có dấu hiệu bị fix ! bạn có thể nhờ em nó hỗ trợ ! bảo đảm tình trạng load trắng trang sẽ giảm đến mức thấp nhất ! chúc bạn thành công Bạn cái vụ đổi *99*111# có tác dụng gì vậy? mà mình phải làm sao bạn?

lilo_mimi2606

kctqn chán quá cứ kết nối xong 1 cái là nó lại ngắt luôn. nản Làm lại xem nào. Đôi lúc mình làm cũng bị giống bạn. Nhưng làm cẩn thận tí sẽ ok.

caodanglove Bạn cái vụ đổi *99*111# có tác dụng gì vậy? mà mình phải làm sao bạn? Vào "Quản lí cấu hình" trên phần mềm d-com sẽ thấy thông số đó. Bấm nút "Chỉnh sửa" để điền thêm *99*111#

candy15160

chán quá cứ kết nối xong 1 cái là nó lại ngắt luôn. nản

mình bị y hệt, hjx hjx, mạng cứ chuyển từ EDGE sang UMTS ( tức là hack thành công ek) thì dcom nó tự ngắt két nối ngay các bạn ạ . @@, ức chế không chịu được, không tài nào hack được nữa, hình như VT fix rùi hay sao ý. Em ở HP, có bác nào tình trạng như em không

hong_sjunhen

Kyuhyun Bi mình bị y hệt, hjx hjx, mạng cứ chuyển từ EDGE sang UMTS ( tức là hack thành công ek) thì dcom nó tự ngắt két nối ngay các bạn ạ . @@, ức chế không chịu được, không tài nào hack được nữa, hình như VT fix rùi hay sao ý. Em ở HP, có bác nào tình trạng như em không Lạc đề rùi.Đang bàn về phá băng thông mạng mobifone mà sao lại chèn viettel vào đây.

Cách cũ của mobi chưa hề fix nhé

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
H Cấp báo: KLF, KLF, KLF ................ mai bắt đầu chạy và vượt FLC ........ nói có sách nhé Tài chính, Chứng khoán 9
H Tôi đã được cấp chứng chỉ KTV ngày 30/12/2011 sau 3 năm có được ký trên báo cáo kiểm toán Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
D Báo cáo thực tập Công ty Cổ phần xây lắp và bảo dưỡng cơ điện VNK: Thiết kế hệ thống cấp điện Khoa học kỹ thuật 0
D báo cáo thực hành ĐTM dự án nâng cấp tuyến đường Pháp Vân – Cầu Giẽ Khoa học Tự nhiên 0
T Nhận dạng tiếng Việt trên các thiết bị cầm tay (Báo cáo tổng hợp đề tài nghiên cứu khoa học cấp Đại Luận văn Sư phạm 0
B Nhận dạng các form tài liệu (Báo cáo tổng hợp đề tài nghiên cứu khoa học cấp ĐHQGHN) Luận văn Sư phạm 0
B Ứng dụng thực tại trộn trong đào tạo điện tử (Báo cáo tổng hợp đề tài nghiên cứu khoa học cấp Đại họ Luận văn Sư phạm 0
D Hoạt động kinh tế của giai cấp tư sản Việt Nam đầu thế kỉ XX qua dòng báo chí kinh tế Hà Nội Lịch sử Việt Nam 0
K Xây dựng đội ngũ báo cáo viên cấp huyện đáp ứng yêu cầu mới (qua nghiên cứu thực tiễn huyện Thạch Hà Văn hóa, Xã hội 0
N Kiểm toán khoản mục doanh thu bán hàng và cung cấp dịch vụ trong quy trình kiểm toán báo cáo tài chí Luận văn Kinh tế 2

Các chủ đề có liên quan khác