Bedford

máy vẫn đang bình thường, tự nhiên cái bây giờ không nghe được nhạc trên trang web nữa, mình thử vào trang khác xem video thì được

máy vừa cài flash player rồi

pro nào biết chỉ giúp với ????

thank nhiều, mình sợ kỵ chương trình gì đấy, vì hồi tối mình có cài mấy cái hỗ trợ làm web

Sully

bạn gỡ flashplayer và cài bản mới nhất vô sẽ chạy lại được
link tải flashplayer

poroonline

Bạn xác đinh hộ mình cái add-on nó đòi là cái gì , của bạn không phải flash roài nhưng thôi post cho ai bị với flash vậy, nếu là flashplayer mà cài roài nó vẫn không chạy, add-on vẫn enable thì máy thiếu 2 file vì lí do nào đó bạn vào C:\WINDOWS\system32\Macromed\Flash chạy 2 file cài đặt bị mất là NPSWF32_FlashUtil.exe và FlashUtil10c.exe

Xong đảm bảo ok ( 2 file này là lưu update của flash dành cho ai bị mất khả năng xem trong khi flash vẫn có )

khocvianh_mm

add-on cho firefox tương tự như chuyện thêm chức năng vào trong firefox thôi, nếu muốn làm chuyện này thì vào trong phần tools => add-on, search add-on cần add (dĩ nhiên phải biết tên add-on mình cần) và chọn install.

hay là lên trang chủ của firefox, qua phần add-on để cài đặt bằng cách click vào trong link

Good luck

TT_Q cài window media player plugin cho firefox là OK thôi!

Link download: Code: http://www.mediafire.com/?ziftmt2mzyn cái ni` ok nè

Nếu vừa như vậy thì chắc chắn là do FF không đọc được định dạng của file hay bị lỗi rùi. Thử làm theo chỉ dẫn của nó xem sao. Không thì cài lại FF cũng được mà.

nofear_bmt

ban dung IDM,no bat download ve chu j.ban mo IDM len vao muc download>>options>> file types sau do no hien ra cai bang nhieu duoi,ban tim duoi MP3 va delete no di>>>ok .la' nge dc nhac roi do

Nếu làm tất cả các cách trên mà không được, các bạn thử xóa trình duyệt Firefox (hay trình duyệt web mà bạn đang dùng) và cài lại thì sẽ OK.

Các chủ đề có liên quan khác