ohyeah.master

Có bác nào biết cách hack tài khoản e-mail như Gmail, Yahoo Mail..... không?

Mình đang cần gấp. Hậu tạ 1 acc RS và 1000 điểm VN-zoom.

Thank.

gn_2010

Chính xác là KEYLOGER mạnh nhất, mình bày cho mấy đứa bạn, kiếm được hàng đống acc FiFa Online2,...Nói chung là an toàn và dễ dàng nhất.

rainy_day

Cái này mà hack được chắc google và yahoo phá sản mất.

Chỉ có ăn cắp mật (an ninh) khẩu bằng cách keylogger và nhìn lén xem nó ấn nút gì thôi

Mà các pác chỉ dẫn cụ thể cách dùng keylogger được không, em chọn chế độ upload lên host mà sao chả thấy mô tê gì cả. Rõ ràng có các cặp và file nhưng khi mở ra thì lại trắng tinh, không lẽ mấy thằng vào quán chỉ dùng chuột ?

trahoa289

infohoanh Không dùng KEYLOGGER

Mình có cách đấy

Không tin thì hỏi netkill ấy làm sao bày coi

cobevuituoi712

infohoanh Không dùng KEYLOGGER

Mình có cách đấy

Không tin thì hỏi netkill ấy Bác nói thật à? Chỉ mình với.

Tất nhiên , đâu cần dùng keylog đâu !

rất nhiều cách , nhưng càng nhiều ng biết thì càng nguy hiểm

meomeo_kute

tamthangia1 Tất nhiên , đâu cần dùng keylog đâu !

rất nhiều cách , nhưng càng nhiều ng biết thì càng nguy hiểm Làm ơn chỉ dùm đi mà.

tracgiahan96

kuembandiem làm sao bày coi Bày ra thì lại không hack được nữa

condonhan Bác nói thật à? Chỉ mình với. Uh. thật !

Còn chuyện thành công hay không là phụ thuộc vào bạn

boy_saygoodbye

condonhan Làm ơn chỉ dùm đi mà. Hj ! bạn mang cơm nắm muối vừng đến nhà pác Hoành học đi

tutuanthanh17

condonhan Làm ơn chỉ dùm đi mà. tốt nhất là bỏ ý định hack đi bạn ạ,việc này chẳng hay ho gì cả,thử tưởng tượng bạn là nạn nhân xem cảm giác thế nào ,,,quang minh chính đại mới xứng danh là nam tử việt đại trượng phu

newshorizon16

Cẩn thận không thì bạn sẽ lãnh đạn như chơi đấy

Mình khuyên bạn như thế thôi

Vì không riêng mình bạn biết người khác cũng biết khi họ biết bạn dùng phần mềm đó để trộm cái j của họ thì bạn không còn răng bú sữa mẹ nũa đáu

CẨN THẬN bạn nhé!

PhamBo_domdom

changducqn Cẩn thận không thì bạn sẽ lãnh đạn như chơi đấy

Mình khuyên bạn như thế thôi

Vì không riêng mình bạn biết người khác cũng biết khi họ biết bạn dùng phần mềm đó để trộm cái j của họ thì bạn không còn răng bú sữa mẹ nũa đáu

CẨN THẬN bạn nhé! Mình có lấy luôn đâu. Chỉ mượn xài 1 phút rồi trả hà

Dùng KEYLOG thì acc gì mà chả lấy được, tui rất thành công rồi, tui còn cho vào phần mềm kill DIỆT VIRUS do chính tui tạo ra, kết hợp xong send lung tung, ACC FiFa online, VLTK,... về đầy MAIL.

ntduong1982

IT_mant Dùng KEYLOG thì acc gì mà chả lấy được, tui rất thành công rồi, tui còn cho vào phần mềm kill DIỆT VIRUS do chính tui tạo ra, kết hợp xong send lung tung, ACC FiFa online, VLTK,... về đầy MAIL. share thử cái coi nào,bác chuyên nghề quá Ước gì e được như bác

condonhan Mình có lấy luôn đâu. Chỉ mượn xài 1 phút rồi trả hà Nói cứ như đúng rồi..Mượn xong rồi trả..Thế không trả thì làm gì được bạn ???

Lanny

ra tiệm nét mà cài mấy cái keylog này thì vừa có ngày lết về nhà

cay_la_gio_30

ime762 ra tiệm nét mà cài mấy cái keylog này thì vừa có ngày lết về nhà Tiệm nét thì 1 số quán nó gắn đó ! căn 1 bản njk có có j để lấy hay không thôi .

Các chủ đề có liên quan khác