Dùng gói mimax lúc trước hay bẻ khóa. Nhưng bây giờ không cần bẻ khóa nữa mà vẫn dùng tẹt ga mới hài. Chắc do bẻ khóa nhiều nên hư mạch dcom 3g rồi hehehe

up cái ảnh sáng nay cho mấy bác xem. dcom 3.6 thôi. @@

Thêm một cái ảnh nữa nè. Cả tháng tải hơn 15 G. Mới cài lại windows nên ít vậy thôi.

Orin

chắc mạch trong cái dcom 3g nó bị hư nên dow khỏi cần bẻ khóa

minhtam_dt2006

Bớ cái thằng ngu nầy. Đâu phải 1 mình mầy đâu mà la to. Mai mốt cả lủ không xài dc tao đốt nhà mầy

van_lee

laodai76 Chắc dở giời nó tháo ra 1 ngày, cho a/e load tẹt ga ý mà dùng được cả tháng nay rồi bác

toiyeusexvasex

anhdoancomputer Bớ cái thằng ngu nầy. Đâu phải 1 mình mầy đâu mà la to. Mai mốt cả lủ không xài dc tao đốt nhà mầy thôi bác ơi bác đừng nói như thế. Đốt nhà em thì bác có mà đi tù rục xương.

anhdoancomputer - Chiến lược cạnh tranh thầm lặng cho mầy xài mà mầy lại la to sao lại la ó um sùm vậy bác hay là bác không biết làm

---------- Bài thêm lúc 08:47 ---------- Bài trước là lúc 08:46 ----------

bm 2010 Mẹ đây là diễn đàn sẻ chia chứ không phải là chỗ khoe không phải là khoe. đây là hỏi tại sao mà

mrnguyen239

hitman_koni mimax cũng đạt tốc độ đó cơ à ặc ặc như thế em mới lên đây hỏi

Abrahamo

Tại sao như, bác share cách làm cho tất cả người đi rùi bít nó bị sao ngay.( Cách mà bạn bẻ khóa nhiều ấy)

---------- Bài thêm lúc 09:01 ---------- Bài trước là lúc 08:57 ----------

Mà e thấy bác kêu dùng dcom mà chỗ vạch sóng lại là wifi ảo tung chảo. Hay là mua phát wifi gắn vào dcom nhỉ

co_ba_la90

bm 2010 Tại sao như, bác share cách làm cho tất cả người đi rùi bít nó bị sao ngay.( Cách mà bạn bẻ khóa nhiều ấy)

---------- Bài thêm lúc 09:01 ---------- Bài trước là lúc 08:57 ----------

Mà e thấy bác kêu dùng dcom mà chỗ vạch sóng lại là wifi ảo tung chảo. Hay là mua phát wifi gắn vào dcom nhỉ mắt bác có vấn đề ah. Tui dùng laptop nên có vạch wifi mà.

Các chủ đề có liên quan khác