blackhat_hook

Ngay từ hôm 30 tết tự nhiên lại không thể vào được game FB tuy vẫn vào đ.c FB, mình dùng Freegate thì chơi đ.c thời (gian) gian thì đến bây h lại không chơi đ.c nữa, vậy có cách nào khác để có thể chơi đ.c game FB không ?

tui cũng bị trường hợp như bạn! nhưng đến giờ vẫn không khắc phục được! :"| chả biết làm sao! sao chẳng bro nào giúp chúng ta hết vậy

Marji

Hiện tại theo mình biết chỉ có dùng ultrasurf fake IP là có thể chơi game trên FB tương đối ổn.

Hotspot Shield cũng được nhưng hình như có một số chức năng không sử dụng được

Torrey

Bây h` cách nào chơi đ.c game fb tốt nhất ? Nếu dùng phần mềm thì phần mềm nào ít làm chậm máy tính nhất ?

cobe_doihon9150

01236913199 Ngay từ hôm 30 tết tự nhiên lại không thể vào được game FB tuy vẫn vào đ.c FB, mình dùng Freegate thì chơi đ.c thời (gian) gian thì đến bây h lại không chơi đ.c nữa, vậy có cách nào khác để có thể chơi đ.c game FB không ? Dùng trình duyệt Jumpto đi bạn, vào FB nhanh chóng vì IP được fake sang USA, canda ... có tốc độ khá cao.

Vào đăng kí một tài khoản free rồi tải về bản cài đặt tại đây:
Code: Yêu cầu máy tính phải cài NetFamer 4.0 tải tại đây:
Code: Sau khi bạn đăng kí theo link trên, tải về phần mềm cài đặt, đăng nhập vào tải khoản bạn sẽ được miễn phí 500 MB băng thông.

Cách tăng băng thông:

C1: Sau khi cài đặt chương trình và đăng nhập vào tải khoản vừa đăng kí, trên giao diện chương trình nhấn vào nút Account Properties như hình dưới:

Chọn thẻ My Profile rồi khai báo - Change - các thông tin về cá nhân - càng nhiều thì càng được cộng nhiều băng thông.

C2: Lấy link từ tài khoản của mình sẻ chia với bạn bè, trên các 4r ... đẻ tăng băng thông:

Chọn thiếp thẻ My Invites rồi chọn Copy Link như hình, rồi đem sẻ chia chúng cho bạn bè, người thân, các diễn đàn:

Mỗi người đăng kí theo link của bạn thì bạn sẽ được cộng thêm 250 MB mỗi tháng và tổng cộng tối đa bạn có 5G băng thông miễn phí mỗi tháng để sài.

Chúc may mắn!

haido989

Tại sao có những người vẫn vào được FB mà chẳng cần phải cài đặt j` cả ?

Các chủ đề có liên quan khác