huytu.nguyen

Tình hình là mấy ngày trước mình vẫn còn dùng cách phá băng thông 3G của Mobi của SâuLùn mà hôm nay đổi qua sim mới dow hết 2G rồi phá bằng cách củ không được huhu. Giờ mạng te tua quá anh em ơi.Ai có cách nào chỉ mình với mình Thank rất nhiều. Đây là topic của SauLùn mình dùng phá băng thông trước giờ nè

mrneophy

caodanglove fix rồi, chán ghê luôn, bạn nào biết cách phá mới chỉ dùm mình với Làm lại thử xem sao bạn. Có thể do sóng yếu cũng nên.

Hamo

Sâu Lùn đã tổng hợp đủ rồi bạn. Trong đó có Mobi nữa mà.

Agamx Sâu Lùn đã tổng hợp đủ rồi bạn. Trong đó có Mobi nữa mà. thì kêu hắn làm cach mới đi , cah cũ di ruj

giang_mafia198

bạn không có bị fix gì cả ! giờ bạn làm thế này sẽ biết là có fix hâm nha : đầu tiên bạn vào công cụ-->lựa chọn-->chọn chỉ GSM--áp dụng-->ok-->kết nối

nếu bạn thấy nó để đang xác nhận hoài ! hay lỗi 619 "cổng quy định không được kết nối" thì do bạn bị mất mạng EDGE dù lúc này bạn có áp dụng chuyển dữ liệu tương tác có hiện 236,8kb/s ở góc phải ! nhưng do mất EDGE nên bạn không sài 3g được ! bạn vui lòng chọn chỉ GSM rồi vào local Area connection --> tại địa chỉ kết nối ! ví dụ của mình tên là "vịt heo" chuột phải chọn Set As default connection ! rồi sau đó bạn đi vòng vòng ngắm cảnh đi ! khi nào bạn thấy GSM ( EDGE) kết nối được thì lúc đó bạn hack sẽ có 3g ! bạn cũng có thể để thêm điện thoại đi động kề dcom nếu bạn muốn nhưng nó vô tác dụng ( hiihihihihihihihi )

nsk1926

Lâu lâu mình cũng Set as default connection cho Local area connection. Thấy tốc độ ổn trở lại.

wakeupbluecat

bạn nhầm rùi Set as default connection không có ổn lại ! nó y như tự động login vậy hui ! để nó tự động kết nối tìm EDGE ! còn mình đi zòng zòng chơi ! chứ ngồi đó đợi mệt lắm !!!!!!!!!!!!!! mà EDGE theo mình kiểm tra thì khoảng thời (gian) gian 12 giờ đêm đến 7 giờ sáng không thể tìm được ! trừ khi bạn là đại gia ! bạn hack nó từ lúc trước 12 giờ khuya ! chơi tới sáng luôn thì đến sáng EDGE vẫn còn kết nối được nhưng nếu bạn tắt trong khoảng thời (gian) gian ấy ! EDGE sẽ mất ! không hiểu nhà mạng muốn làm gì với EDGE( GSM) nhưng theo mình nghĩ chuẩn bị chúng ta sẽ mất hack và không còn tools hack nào ra đời để hack được nữa ! mất GSM đồng nghĩa khỏi hack !

---------- Bài thêm lúc 12:03 ---------- Bài trước là lúc 11:53 ----------

nếu bạn nào muốn tốc độ duy trì ở mức max dễ thui ! bạn không cần dùng cái dt nào cả mình test rất nhiều lần cách này : đầu tiền bạn cần có

1: .NETSpeedBoost Professional Edition 6.0

2: TCPOptimizer

3: thay giá trị trong gpedit.msc 20 thành 90% ( trước khi thay bạn thử load xem 1 2 trang và cảm nhận tốc độ load em nó ! sau khi thay bạn rết máy và cảm nhận 1 lần nữa bạn sẽ thấy nó load trang rất nhanh hơn 3-5s load theo kiểu cũ, nhược điểm không khó chịu mấy nó sẽ tập trung 1 trang hay 1 file dowload và tiến hành đưa em nó lên giá trị max các file dowload còn lại ít được chia đều)

lưu ý : 1 điều rất rất quan trọng vào buổi tối khoảng 7 giờ đến 10''45 , đây là lúc giờ cao điểm lúc này mạng của bạn chẳng khác gì 2g nhưng để ý kĩ bạn sẽ thấy độ load của nó không đồng đều thường thì nằm ở mức dowload của dcom là 100kb/s--250kb/s nó rất ít khi bug lên 3 4 ngàn vì thế lúc này bạn không cần hack , nếu hack lúc này mạng còn yếu hơn là sài UTMS load không đều , bạn nên chọn UTMS và kết nối thẳng luôn ưu điểm load trung bình 490-530kb/s

sailor_moon

monoru cách quá trời test thuj nào Test đi bạn. Rồi gửi kết quả vào đây nhé!

betty_bitty90

monoru cách quá trời test thuj nào 3G đâu ra mà test . mono này mói YH kêu hết $, k có $ ăn mì, chắc để $ mua Dcom

heomay_7

Sâu Lùn 3G đâu ra mà test . mono này mói YH kêu hết $, k có $ ăn mì, chắc để $ mua Dcom He...he...bạn mono không có 3G mà chém gió nhé.

Agamx He...he...bạn mono không có 3G mà chém gió nhé. các bạn la lớn quá bại lộ hết , chẳng lẽ không có 3G không vào spam mấy topic 3G dc

mấy topic 3g jo nhju quá , không vao uổng

TheLiem_TheLiem

Thông báo em vừa test rồi, cách của sâu lùn thêm cái vào local area connettion luôn, nhưng vẫn không được, Lúc trước hack như Sâu Lùn chỉ thi sau khi hack xong dow thử là tốc độ max, nhưng nay làm y như vậy, nó vẫn kết nối bình thường nhưng vô thống kê của 3G cũng là ~550kbs (dow idm có 55>60 kbs ah hjc).Chán thật, còn cái ÚB của em em cũng bó tay với nó luôn, nò bị như thế này nè: Ở trên TPHCM thì sóng lúc nào cũng căng full, khi kết nối thì chơi mạng bị bóp vẫn ok lắm (đọc báo face, nghe nhạc ok chứ youtobe bó tay nha) thì ok nhưng có khi 1 chừng 1h>2h là nó ngắt kết nối ah (có khi chưa dc 30p nữa)hok hiểu tại sao??? Còn khi mình về quê mình, mình ở Bến Tre (ở nông thôn nha), sóng 3G có nhưng rất yếu 1 vạch ah nhưng với 1 vạch mình lướt wed rất chậm,, yahoo cũng lên được nhưng tuy mạng yếu như vậy nhưng không bao giờ nó rớt mạng huhu treo 1 ngày không rớt 1 lần, còn ở TPHCM sóng full mà nó ngắt kết nối hoài huhu. Bạn nào biết cách khắc phục cái vụ ngắt kết nối đó của mobi không chỉ mình với (ở TPHCM mà mình gắng sim D-com vào thì không bị ngắt hjc).

mr.sun_shock

caodanglove Thông báo em vừa test rồi, cách của sâu lùn thêm cái vào local area connettion luôn, nhưng vẫn không được, Lúc trước hack như Sâu Lùn chỉ thi sau khi hack xong dow thử là tốc độ max, nhưng nay làm y như vậy, nó vẫn kết nối bình thường nhưng vô thống kê của 3G cũng là ~550kbs (dow idm có 55>60 kbs ah hjc).Chán thật, còn cái ÚB của em em cũng bó tay với nó luôn, nò bị như thế này nè: Ở trên TPHCM thì sóng lúc nào cũng căng full, khi kết nối thì chơi mạng bị bóp vẫn ok lắm (đọc báo face, nghe nhạc ok chứ youtobe bó tay nha) thì ok nhưng có khi 1 chừng 1h>2h là nó ngắt kết nối ah (có khi chưa dc 30p nữa)hok hiểu tại sao??? Còn khi mình về quê mình, mình ở Bến Tre (ở nông thôn nha), sóng 3G có nhưng rất yếu 1 vạch ah nhưng với 1 vạch mình lướt wed rất chậm,, yahoo cũng lên được nhưng tuy mạng yếu như vậy nhưng không bao giờ nó rớt mạng huhu treo 1 ngày không rớt 1 lần, còn ở TPHCM sóng full mà nó ngắt kết nối hoài huhu. Bạn nào biết cách khắc phục cái vụ ngắt kết nối đó của mobi không chỉ mình với (ở TPHCM mà mình gắng sim D-com vào thì không bị ngắt hjc). Cái nào dùng thủ thuật được thì dùng chứ bạn.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
H Cấp báo: KLF, KLF, KLF ................ mai bắt đầu chạy và vượt FLC ........ nói có sách nhé Tài chính, Chứng khoán 9
H Tôi đã được cấp chứng chỉ KTV ngày 30/12/2011 sau 3 năm có được ký trên báo cáo kiểm toán Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
D Báo cáo thực tập Công ty Cổ phần xây lắp và bảo dưỡng cơ điện VNK: Thiết kế hệ thống cấp điện Khoa học kỹ thuật 0
D báo cáo thực hành ĐTM dự án nâng cấp tuyến đường Pháp Vân – Cầu Giẽ Khoa học Tự nhiên 0
T Nhận dạng tiếng Việt trên các thiết bị cầm tay (Báo cáo tổng hợp đề tài nghiên cứu khoa học cấp Đại Luận văn Sư phạm 0
B Nhận dạng các form tài liệu (Báo cáo tổng hợp đề tài nghiên cứu khoa học cấp ĐHQGHN) Luận văn Sư phạm 0
B Ứng dụng thực tại trộn trong đào tạo điện tử (Báo cáo tổng hợp đề tài nghiên cứu khoa học cấp Đại họ Luận văn Sư phạm 0
D Hoạt động kinh tế của giai cấp tư sản Việt Nam đầu thế kỉ XX qua dòng báo chí kinh tế Hà Nội Lịch sử Việt Nam 0
K Xây dựng đội ngũ báo cáo viên cấp huyện đáp ứng yêu cầu mới (qua nghiên cứu thực tiễn huyện Thạch Hà Văn hóa, Xã hội 0
N Kiểm toán khoản mục doanh thu bán hàng và cung cấp dịch vụ trong quy trình kiểm toán báo cáo tài chí Luận văn Kinh tế 2

Các chủ đề có liên quan khác