Enno

Còn bạn nào phá băng thông 3g viettel ko? Hình như ở chỗ mình(Q.Ninh) bị viettel fix rùi. bạn nào có cách phá băng thông nào mới thì share cho tất cả người nha. tks

Bronsonn

Trời, xài bình thường theo người lương thiện đi, phá chi

Nói chứ có bản vá thì sẽ có cách phá mới, nhưng mới ban đầu nên nghĩ h này chưa có cách mới đâu, chờ thôi bạn à. Nhưng phá riết là gây hại cho nền 3G nước nhà đó

binhyen245

vẫn bt bạn ơi.....có nhìu cách lắm..mềnh thì cứ...ngắt kết nối>công cụ>lựa chọn>mạng>loại mạng>chĩ GSM>áp dụng>đợi hiện ra cái EDGE>(loại mạng)ưu tiên UMTS>áp dụng>oke>kết nối....

chocolove215

gaga8 vẫn bt bạn ơi.....có nhìu cách lắm..mềnh thì cứ...ngắt kết nối>công cụ>lựa chọn>mạng>loại mạng>chĩ GSM>áp dụng>đợi hiện ra cái EDGE>(loại mạng)ưu tiên UMTS>áp dụng>oke>kết nối.... Haizzzz, cách này hình như khu vực hải phòng fix rùi bạn ạ. không tài nào hack dc. Cnnect 1 cái, chỉ cần đổi ừ EDGE >> UMTS là nó dis ngay @@

nookboy Trời, xài bình thường theo người lương thiện đi, phá chi

Nói chứ có bản vá thì sẽ có cách phá mới, nhưng mới ban đầu nên nghĩ h này chưa có cách mới đâu, chờ thôi bạn à. Nhưng phá riết là gây hại cho nền 3G nước nhà đó Nghe bạn này nói vậy nên dù có cách mới mình cũng không dám share đâu...Lại mang tiếng làm thiệt hại cho nền 3G nước nhà...đi tù như chơi

Henson

Mình cũng QNinh , vẫn hack được , nhưng cứ 200MB lại bị bóp !

nhung48hb

chỗ mình cũng chỉ được một trăm tám chục mê là toạch mới đau chứ

Các chủ đề có liên quan khác