Tình hình là IDM6.07 máy nhà em bị lỗi, nên em quyết định cài IDM phiên bản mới nhất luôn cho máy và vừa dại dột cấm đầu đi xóa từng phần 1 của Idm 6.07 kể cả phầN uninstall, nhưng vẫn còn 1 số phần có đuôi .dll không xóa được, nên khi muốn cài đặt lại cái mới nó lại đòi hỏi là phải gỡ IDM cũ bằng uninstall . Và chuyện xóa IDM không đúng khoa học như vậy dẫn đến tình trạng là không download được gì cả. Vậy phải làm sao để gỡ toàn bộ IDM6.07 chuyện download trở lại bình thường đây ạ. Mong các anh chỉ giúp em

Ko biết là gửi đề tài đúng chỗ không nữa

Nicolas

bạn cài lại bản IDM 6.07 rồi gỡ lại bằng úng dụng này nhé sau đó khởi động lại máy và cài IDM phiên bản khác bạn muốn

tải về mà gỡ ra nhá còn đây là bản IDm silent không cần Cr-ack 6.10 đang dùng phổ biến nhất : copy rùi paste wa tab mới nhá link không die đâu đấy

Nhưng mà phần mềm download vừa bị hư nên em không thể tải các phần mềm khác về gỡ được, vừa có lỗi download, nó xuất hiện biển báo này

Biển báo có nội dung là:"Cannot transfer file download to Internet Download Manager. It possible that it's not installed. Would you like to download and càiinternet download manager? Yes or No?"

Vậy bây giờ làm sao có thể download được đây ạ?

Hiện tại thì em vừa xóa hết những phần còn lại mà trước đây không xóa được nhưng làm sao để có thể down các phần mềm khác đây khi mà mỗi lần down nó lại xuất hiện biển báo trên.Mong tất cả người chỉ giúp

Các chủ đề có liên quan khác