em mới mua con dell n5050 ở trần anh được gần 1 tháng: hun qua mới Cr-ack wwin7 bằng windowloader 2.1 khi khởi đọng lại máy thì quạt gió chạy ầm ầm lúc đầu nhiệt độ đo bằng core temp chi tầm 50>60 sau mấy lần bật máy htif hiện ra cái nhiệt độ cứ tầm 90 ,,CPu usage lúc nào cung tầm 70>80% .. không pít phải làm sao..giúp em với tks

ko fai đâu, sau khi Cr-ack, thường thì sẽ có 1 chương trình chạy tốn rất nhiều ram mà phần mềm đó khởi chạy. Bạn vào phần task manager, xem cái nào chạy mất nhiều Ram mà không phải là ứng dụng bạn đang chạy thì tắt nó đi.

sau đó vào run => gõ msconfig => enter => chọn thẻ startup, rồi bỏ chọn cái chương trình ấy đi để nó không khởi động cùng windows được nữa.

Chúc bạn thành công

haison_haison

anh huy06 không fai đâu, sau khi Cr-ack, thường thì sẽ có 1 chương trình chạy tốn rất nhiều ram mà phần mềm đó khởi chạy. Bạn vào phần task manager, xem cái nào chạy mất nhiều Ram mà không phải là ứng dụng bạn đang chạy thì tắt nó đi.

sau đó vào run => gõ msconfig => enter => chọn thẻ startup, rồi bỏ chọn cái chương trình ấy đi để nó không khởi động cùng windows được nữa.

Chúc bạn thành công mình làm rùi quạt vẫn chạy lúc khởi đọng windows nó con ra cai nay

C:\Users\Case\Pictures\anh.png 16bit MS-DOs subsystem

c/user/case/apdata/roaming/fbcb.exe.........

...............

khong pit up anh the nao

Các chủ đề có liên quan khác