xuanduyet Chỉ còn lại cách cài lại windows thôi bạn ạ, mấy cách kia không ăn thua đâu, mình vừa làm nhiều lần rồi. cứ hở ra là cài lại win, cài lắm hại máy, vớ vẩn vãi

lucky_happy

sieu xa thu cách đây vài hôm mình bị như bạn.cài lại win.xong rồi mình phát hiện ra mình cài avast 7 lạp tức chữ mình mất như cậu.mình liền gỡ ra trở lại như cũ.mình cài thử norton không bị sao nữa.nếu bạn mà không cài avast vào không tìm dk mục trước số 0 thì minh khuyên bạn nên tương tự mình cại lại win.vì mình vừa thử tất cả các cách ở mà bạn tìm dk dù ở ketnooi.com/forum hay bất cứ ở đâu đều không thành công.mình cũng nhờ 1 số member trên ketnooi.com/forum dùng teamvie nhưng tất cả đều bó tay.chúc bạn sớm cod yahoo để sử dụng Mình cũng đang xài avast 7 nè

12_A9

Lần trước mình gỡ cái IE ở windows xp ra vào yahoo bị tương tự bạn

Cài lại IE và cài lại Yahoo lại hết

Thử xem sao

hihi bạn gỡ thử avast.nếu dk thì chắc chắn do avast.không phải mình chê avast nhưng đây là kinh nghiệm của mình.bạn gỡ thử avast cho mình xem nhé

tuyen1201

bạn gỡ hẳn chương trình yahoo ra nhé. rồi update cái adobe flash player mới nhất rồi mí cài lại yahoo phiên bản mới nhất. thử xem nhé. hìnhcoi nhưđược vì mình cũng bị như này nhiều rôi

air_walk_boy_13

không phải thiếu bất cự gì cả.đây là lỗi hệ thống em cũng sử dụng 2 file của a sâu lùn đều không dk.viẹc yahoo mất chữ là do mình cài 1 số phần mềm tối ưu.nói tóm lại là do mình đen quá nên bị lỗi này

---------- Bài thêm lúc 10:31 ---------- Bài trước là lúc 10:29 ----------

ander gỡ thử avast chưa

Chagiya

Mình cũng vừa bị hôm qua xong,làm thế này là được. Bạn thử xem nhé!

B1: Thoát yahoo!

B2: Run --> regsvr32 vbscript.dll --> ok

B3: Run --> regsvr32 jscript.dll ---> ok

B4: Đăng nhập lại,enjoy

kienqbth

ek - cái này thì thiếu cript òi - đơn giản thôi - gỡ bỏ đi - reset lại máy - và lên trang chủ yahoo mesenger tải về phiên bản mới nhất - và cài đặt lại, thế là xong!

doantiencuong87

bạn này tương tự mình hồi trước.Lúc đó mình làm cách nào cũng không được cuối cùng phải recovery cái windows

bun1997 bạn này tương tự mình hồi trước.Lúc đó mình làm cách nào cũng không được cuối cùng phải recovery cái windows Hix rec windows lại thì mệt lắm bác ơi

phuong_thai0505

Down về rồi mở ra tick hết mấy cái ô đó, apply rồi restart yahoo lại xem

Huba Huba Down về rồi mở ra tick hết mấy cái ô đó, apply rồi restart yahoo lại xem Không fix được bác ơi

Lambart

sâu lùn bạn dùng cách của mình là ok àh

dc mới là :p không được mình " chém" :d

Các chủ đề có liên quan khác