trungcpm

Đã làm theo chỉ dẫn và kết quả

---------- Bài thêm lúc 13:47 ---------- Bài trước là lúc 13:31 ----------

ngodinhhoi up lên mf cho nhanh

---------- Bài thêm lúc 08:25 ---------- Bài trước là lúc 08:17 ----------

box net upload liệu có nhanh hơn mf và dơnload nhanh hơn mf không các bạn dropbox được cái là không hạng chế kích thước file.

dropbox cũng là host nước ngoài nên nhà mạng mình down cũng chỉ khoảng 600KB/s

DT2_VIP

Youwave hình như chập chờn hay sao ấy [ die chẳng hạn ]...

tại thời (gian) điểm này mình truy cập không được. Thớt sẵn up lên Dropbox luôn đi ^^

onhuthuy Youwave hình như chập chờn hay sao ấy [ die chẳng hạn ]...

tại thời (gian) điểm này mình truy cập không được. Thớt sẵn up lên Dropbox luôn đi ^^ Do tiết kiệm băng thông nên bạn dùng tạm link này nhé
Code: http://www.mediafire.com/?5bhqc2y3emem7tu

Sydney

Hic, của mình tk được 5GB, mới xóa giờ tiếc quá !! T______T

tưởng được thêm 23GB đỡ buồn. Thế mà......

Ta đền chủ thớt.

lynkzzz

onhuthuy Hic, của mình tk được 5GB, mới xóa giờ tiếc quá !! T______T

tưởng được thêm 23GB đỡ buồn. Thế mà......

Ta đền chủ thớt. Ui trời, chưa gì bạn vừa thử luôn tài khoản chính thế? Tạo 1 cái khác mà thử vừa chứ

TheLiem_TheLiem

Thông Báo Mình vừa làm rồi. Có ảnh nhé nhưng vẫn không được. Tạo luôn 1 acc mới nhé. Acc cũ còn 5GB may là không xoá

jalyosha

hahalathoai2 Đã làm theo chủ thớt và kết quả là THÀNH CÔNG hay thế, cái chỗ get start có cần làm theo thứ tự xong hết rồi mới xai gia lập android không bạn?

lehieu_2111

kenshinxvn hay thế, cái chỗ get start có cần làm theo thứ tự xong hết rồi mới xai gia lập android không bạn? ĐÂY LÀ KINH NGHIỆM CỦA RIÊNG MÌNH (LÀM 4 ACC RỒI NHÉ)

1. Tuân thủ theo chỉ dẫn của chủ thớt.

2. Acc mới hay acc cũ đều được.

3. Get start: Có 7 bước, làm cái nào trước cũng được (làm hết or có thể bỏ điều 4, 7 không làm)

4. Cài cái apk đó vào, login acc cần tăng bonus free, đợi khoảng 1min là có kết quả (Phải cài phần mềm đồng bộ Dropbox 1.3.24.exe lên máy tính nhé)

vietthanhpv

đã thử rồi nhưng không được, vừa dùng cả tài khoản cũ và cả tài khoản mới, ai làm được rồi chỉ dẫn chi tiết xem nào. thanks nhé

---------- Bài thêm lúc 16:40 ---------- Bài trước là lúc 15:59 ----------

Bác nào giúp e làm 1 cái tài khoản với e xin Thank nhiều lắm, mail em là [email protected], ym! ailopiu13

Các chủ đề có liên quan khác