Tình hình là hồi nảy mình có tải cho 1 bạn trong topic tailieu.vn

mình vào docs.4share.vn thì yêu cầu nạp point.

mình nạp tới 2 lần, mà chỉ 1 lần nạp thành công, nạp xong thì tài khoản bị âm, ức k chịu dc

Điểm nạp: 0Điểm thưởng: -10Điểm cộng: 0

docs.4share.vn làm ăn kiểu lừa đảo

pesh0ck_n01

monoru bọn này làm ăn lừa đảo quá ,kiện lên thằng admin nó đi . haizz. có lẽ kiện củ khoai

mo_on

làm ăn chán nhỉ , trước mình cũng nạp 1 lần thấy không sao , may quá

hoabinh_a20

cái công ty Thăgn Long Software này lập trình cùi bắp lắm.cái trang toàn lỗi là lỗi

ga_con85

Sâu Lùn Tình hình là hồi nảy mình có tải cho 1 bạn trong topic tailieu.vn

mình nạp tới 2 lần, mà chỉ 1 lần nạp thành công, nạp xong thì tài khoản bị âm, ức k chịu dc

docs.4share.vn làm ăn kiểu lừa đảo hahahaaaaaaaaaaaa tụi này chơi mất dạy gớm

Lúc trước free, để anh em ta up tài liệu nhiều nhiều sau đó bùm 1 cái thu phí nên mới có chuyện. Có cách nào kiếm point không nhỉ?

pe_cuc

hahalathoai2 Lúc trước free, để anh em ta up tài liệu nhiều nhiều sau đó bùm 1 cái thu phí nên mới có chuyện. Có cách nào kiếm point không nhỉ? oh nó để free để anh em up tai lieu ,thấy nhju ruj thành thu phí .jan thật

---------- Bài thêm lúc 09:16 ---------- Bài trước là lúc 09:15 ----------

lêhùng có khi nào là do lỗi kĩ thuật ko, hay nó chưa up kip bạn binh tụi nó ak , làm ăn lừa đảo thế còn j .

sunny_luv_lynk

Vào đây lại thấy Sâu Lùn và monoru bàn luận sôi nổi nữa. Thử nạp vài lần nữa đi thử coi nó dám âm nữa không .

Nạp cỡ chục lần á, nếu âm nữa thì quả thật là lừa

anna_le

quaylai Vào đây lại thấy Sâu Lùn và monoru bàn luận sôi nổi nữa. Thử nạp vài lần nữa đi thử coi nó dám âm nữa không .

Nạp cỡ chục lần á, nếu âm nữa thì quả thật là lừa . có đứa dốt mới nạp nữa. . bạn k phải vậy chứ

helen_bui_1987

kissbossto bài viết rất hay, thax bạn nhiều bác này chém hả, bài này hay chổ nào ba, chia bùn bác chủ thớt nha, rút kinh nghiệm tập 1,làm ăn không uy tín gì hết, mấy lần nạp tiền điện thoại cũng không nhận được khuyến mãi đâu,ức lắm

peng0c_15

Đại khái là có người chỉ vào nói tào lao, thanks, cảm ơn..., để có comment mà, còn không biết nội dung là gì nửa là.

Trích kissbossto View Post

bài viết rất hay, thax bạn nhiều

Sâu Lùn Tình hình là hồi nảy mình có tải cho 1 bạn trong topic tailieu.vn

docs.4share.vn làm ăn kiểu lừa đảo tội nghề chú cu..bị nó lừa

Các chủ đề có liên quan khác