nguyen_ngoc777

các bạn gúp mình với.........

đang down film 2G.........còn đúng 3 MB thì xong nhưng mạng lag.thế là nó cứ đưng im luôn, không chạy nữa.

Pro nào giúp mình với nha........chứ down lại thì khổ lắm

thank nhiều

A quên sorry mình down ở Mediafire

Grady

chịu thôi..cái này không resume được..có acc vip mới mơ đến cái đó

dau_tay712211

mở IDM lên, click chuot phải vào file cầm resum, chọn "refresh download address" ,rôif tải tiếp

Quigley

Sâu Lùn mở IDM lên, click chuot phải vào file cầm resum, chọn "refresh download address" ,rôif tải tiếp resume bằng niềm tin..có idm cũng thế thôi ..con sâu kia

tinhtu_ghita

sao em mua tài khoản xong rùi down thì nó lại bảo là đăng được đăng nhập trên máy khác nên không down được, ai giúp em với

Làm theo cách này nha bạn!

đầu tiên bạn vào web down lại file đó khi nhấn vô hiện lên khung down của IDM là được

trong hình mình có tô đỏ chỗ links bạn copy links đó lại xong thi tắt đi đừng down

xong thì quay lại IDM file bị lỗi chuột phải nó chọn như hình:

xong rồi paste links đó vô ô mình tô đỏ như hình cuối rồi nhấn vào download tip!

Goodluck! Được thi thanks mình nha hjhj!

jelly_vn2001

Hmanh93 các bạn gúp mình với.........

đang down film 2G.........còn đúng 3 MB thì xong nhưng mạng lag.thế là nó cứ đưng im luôn, không chạy nữa.

thank nhiều

A quên sorry mình down ở Mediafire bạn nhấp chuột phải vào file trong IDM chọn Refresh download address , nó sẽ chạy lại trình duyệt và hiện cái khung IDM is waiting for the new address to resume the file:

đừng có nhấp stop waiting mà nhấp vào cái link down nó hiện ra cái khung New link address for the file was recieved successfully là OK

pns_gtvt

bạn down ở fshae đúng không , có acc vip là resume dc ngay thuj không có j khó .

lazer_lazy1209

namphong.vnvn chịu thôi..cái này không resume được..có acc vip mới mơ đến cái đó đúng là k biết mà cứ la to, cái này là là chức năng làm tươi . k biết àh,

t_pro_8x

Sâu Lùn đúng là k biết mà cứ la to, cái này là là chức năng làm tươi . k biết àh, là tuơi mà không có acc vip thì đúng down lại như thường /

lep_kep

Sâu Lùn đúng là k biết mà cứ la to, cái này là là chức năng làm tươi . k biết àh, tưởng cha chưa thử chắc

dca20

Hmanh93 các bạn gúp mình với.........

thank nhiều

A quên sorry mình down ở Mediafire

Click 2 lần vào file đó trên IDM. Nó hiện lên 1 cái bảng. Tìm đường dẫn của nó trong bảng vừa rồi. Coppy rồi dán vào trong trình duyệt.

Tiếp tới là chuột phải vào chữ Download file trong trình duyệt, chọn copy đường link, IDM sẽ hiện lên 1 bảng kêu download, bạn đừng download ở đó. Dán link vừa coppy vào chỗ mà lúc đầu bạn lấy link dẫn. Rồi bấm resume và....xong...!

Fallon

monoru là tuơi mà không có acc vip thì đúng down lại như thường / chính xác là như thế..thằng nào mơ tưởng làm tươi cho nó down tiếpngớ ngẩn

Nói chung resume mà hiệu quả thì chĩ có tk VIP Fshare thôi, chứ mấy cái kia thì đúng là chỉ hên xui,mà không được thì nhiều

Boyd

vanduongnvnv

Click 2 lần vào file đó trên IDM. Nó hiện lên 1 cái bảng. Tìm đường dẫn của nó trong bảng vừa rồi. Coppy rồi dán vào trong trình duyệt.

Tiếp tới là chuột phải vào chữ Download file trong trình duyệt, chọn copy đường link, IDM sẽ hiện lên 1 bảng kêu download, bạn đừng download ở đó. Dán link vừa coppy vào chỗ mà lúc đầu bạn lấy link dẫn. Rồi bấm resume và....xong...! Cách này đối với fshare lúc được lúc không nhé , đối phó với thằng fshare muốn đảm bảo resume được 100% thì chủ thớt vào nơi lưu file tạm thời (gian) của IDM , tạm thời (gian) cắt file down sắp xong đi chỗ khác , rùi down file đó lại từ đầu , chạy được % nào rùi bấm stop , vào nơi lưu file tạm thời (gian) của IDM có cái folder mới tạo xóa hết mấy cái cái trong đó đi , copy đống file down sắp xong vào -> resume

quaypha_dangyeu

kais_no07 Cách này đối với fshare lúc được lúc không nhé , đối phó với thằng fshare muốn đảm bảo resume được 100% thì chủ thớt vào nơi lưu file tạm thời (gian) của IDM , tạm thời (gian) cắt file down sắp xong đi chỗ khác , rùi down file đó lại từ đầu , chạy được % nào rùi bấm stop , vào nơi lưu file tạm thời (gian) của IDM có cái folder mới tạo xóa hết mấy cái cái trong đó đi , copy đống file down sắp xong vào -> resume

MEDIAFRIE bạn ạ...Nhìn lại toppic đầu tiên đi....!

bduycong

vanduongnvnv

MEDIAFRIE bạn ạ...Nhìn lại toppic đầu tiên đi....! vãi thằng em viết bài cao thủ>>>>fshare---->mediafire

mediafire thì cứ refresh link..nói chung cái này cũng hên xui..nó mà đóng host rồi thì có continous bằng niềm tin

kiyo1032

vanduongnvnv

MEDIAFRIE bạn ạ...Nhìn lại toppic đầu tiên đi....! CLGT , tưởng fshare chứ , nếu MF thì vô tư , cứ theo chỉ dẫn này mà phang

Các chủ đề có liên quan khác