Courtnay

Phần VI-trưa ngày 27 tháng 3-2012

Phần VII-Tối hôm nay 27-3-2012

nguồn:cab.vn

cophuthuynho_25

box Vui Cười mà đi copy suốt ngày, lol. Giỏi thì tự làm, không thì dịch từ 9gag cũng được. Còn ai KẾT thì vào đây đọc, cả ngày không hết.

Ramkute_3kblog

ghostpro1991 box Vui Cười mà đi copy suốt ngày, lol. Giỏi thì tự làm, không thì dịch từ 9gag cũng được. Còn ai KẾT thì vào đây đọc, cả ngày không hết.

mình có ghi nguồn là cab,va mình đâu bảo là mình tự chế đâu

q điều nữa là ít mem ở cấp búa cùn này tương tự mình,ngay cả bạn cũng chưa hơn mình cơ

Đứa con của Gió mình có ghi nguồn là cab,va mình đâu bảo là mình tự chế đâu

q điều nữa là ít mem ở cấp búa cùn này tương tự mình,ngay cả bạn cũng chưa hơn mình cơ Chỗ nào ghi chữ Nguồn: ? Hay là để cái watermark tức là nguồn ?

Câu 2 nói thật mình đêck hiểu lắm

Trevian

ghostpro1991 Chỗ nào ghi chữ Nguồn: ? Hay là để cái watermark tức là nguồn ?

Câu 2 nói thật mình đêck hiểu lắm quy định không được dẫn link trực tiếp,thế là vi phạm đấy,tới cấp đó rồi mà không biết gì cả = =

P/s:thành viên vnz hình như không quan tâm tới troll mấy cho nên có dẫn link trực tiếp cũng hcar ai vào,3 topic về troll đóng băng cả rồi

hình như bạn là 1 cá bơ và anti spamer thì phải

forevergiacmo

Đứa con của Gió quy định không được dẫn lnik trực tiếp,thế là vi phậm đấy,tới cấp đó rồi mà không biết gì cả = = Rất tiếc là dẫn nguồn thì không sao bạn ạ. .

nguyenhueqt

ghostpro1991 Rất tiếc là dẫn nguồn thì không sao bạn ạ. . mình chỉ KẾT để nguồn là cab.vn thôi

ghostpro1991 box Vui Cười mà đi copy suốt ngày, lol. Giỏi thì tự làm, không thì dịch từ 9gag cũng được. Còn ai KẾT thì vào đây đọc, cả ngày không hết.

fan trung thành của cab,nhìn bác này mà nhớ đến fan của HKT,trung thành như người với khuyển

kid_wizard

Đứa con của Gió mình có ghi nguồn là cab,va mình đâu bảo là mình tự chế đâu

q điều nữa là ít mem ở cấp búa cùn này tương tự mình,ngay cả bạn cũng chưa hơn mình cơ À ! công nhận bạn rảh l** gê nhỉ ^^! post 1 lần rùi đẻ nguồn cab.vn cho tất cả người vào coi ! làm cái đ** gì nên phải post đi post lại dìm hàg người khác =)

Tyrone

dành cho những bạn chăm cmt và đọc cmt

---------- Bài thêm lúc 20:52 ---------- Bài trước là lúc 19:32 ----------

trên cab ra troll mới luôn luôn,mình update không kịp,mà kái topic troll lên top chả thấy update gì cả mà vẫn ở phần"chú ý"

FA vãi

hongquan842001

bang_coi Suốt ngày đi dịch từ 9gag về... như shit cho viên gạch bây h,lớn tuổi mà không biết nói năng tử tế,có biết nhìn nguồn không thế?

Các chủ đề có liên quan khác