hoangkhws

Mọi người giúp em với...chả hiểu sao bị nữa, không ảnh hưởng gì nhưng chướng mắt lắm

Đã giải quyết được rồi

thongxanh_92

bạn down "Remove WAT" về chạy là được. vấn đề này vừa nói rất nhìu rồi. bạn nên seach trước khi hỏi nhé !

tnn10

hình như đâu phải, bị cái này thì dùng cái remove wat mới được chứ. windows mình là windows bản quyền update dc mà

Nhưng bạn chưa activate nên nó mới hiện là "Kiểm thử" đấy. Còn trong hạn Trial thì vẫn update được bạn ạ.

Liwanu

Lấy tay che đi là hết thôi mà

---------- Bài thêm lúc 14:11 ---------- Bài trước là lúc 14:09 ----------

anhuy009gl hình như đâu phải, bị cái này thì dùng cái remove wat mới được chứ. windows mình là windows bản quyền update dc mà windows không bản quyền thì mới có chứ, bạn chưa có bản quyền mà update thì nó bị như thế đấy. Lên google search Cr-ack đi

ninzasoi

hồi trước nhớ cài windows xong là lên ketnooi.com/forum này có bạn đang share key.mình xin dc 1 cái thế là xài từ hồi đó đến giờ luôn mà, chắc được gần 1 năm rùi

petuyetlovekute

của bạn nè windownload loader : ấn càiđể active windown nhé bạn. chúc bạn thành công

Billie

bạn đang dùng bản dùng thủ.muốn hết thì mua key bản quyền không thì dows chương trình Cr-ack về dùng là hết

Các chủ đề có liên quan khác