Aghaderg

Gỡ đi cài lại nhiều lần, quét virus full system, restart lại máy,... nhưng vẫn zer0

Mỗi chrome bị, ff vẫn vô được

Có down mấy cái key về, biết là có virus nên dùng xong del luôn, không ngờ nó nhanh đến vậy

Ai biết cách khắc phục nào nữa không?

Thanks nhiều lắm

Vì gà nên không giám ghost, mà bây h lại phải chia tay với chrome thì buồn quá, gắn bó bao nhiêu lâu rồi

lucia_84

tungbach11 làm theo cách này bạn ơi Vẫn không được bạn à, chắc chỉ còn cách dùng --no-sandbox thôi, chuyện này hơi nguy hiểm nhưng cũng đành vậy, không còn cách nào khác

vu_quocthanh

lamgithihocai Vẫn không được bạn à, chắc chỉ còn cách dùng --no-sandbox thôi, chuyện này hơi nguy hiểm nhưng cũng đành vậy, không còn cách nào khác Cách đó cũng có mấy người làm được rùi , bạn test chưa

gaucon_bubu

thử cách chép chồng đè từ 1 nguồn khác rồi chạy file chrome.exe sau thử (folder Gc trong P.file đó)

chodientu

hodolocha chắc là file dll của dotnet bị lỗi gì ý mà ừ đúng rồi, lúc restart lại thì nó báo lỗi file *.dll, quên mất tên rồi, khắc phục thế nào vậy bạn ?

moon_nontop_9x

lamgithihocai ừ đúng rồi, lúc restart lại thì nó báo lỗi file *.dll, quên mất tên rồi, khắc phục thế nào vậy bạn ? vào GG seach file đó down về thôi

tranmanh8x18

nevercry1 vào GG seach file đó down về thôi Sau vài giờ nghiên cứu đúng là do dotnet thật, mấy cái chương trình của mình cũng y như vậy luôn

Nhưng mà mình quên mất tên rồi, thử cài lại .NET xem sao, cầu mong là được

---------- Bài thêm lúc 12:45 ---------- Bài trước là lúc 12:38 ----------

lamgithihocai Sau vài giờ nghiên cứu đúng là do dotnet thật, mấy cái chương trình của mình cũng y như vậy luôn

Nhưng mà mình quên mất tên rồi, thử cài lại .NET xem sao, cầu mong là được À mà đấy là của Cilent hay Extended vậy bro

cái chrome của mình bị dính cái quảng cáo....tắt rồi mà mỗi lần vào chrome lại xuất hiện lại....nhìn ngứa mắt..qua ff xài luôn

Frederico

máy mình thì không cài đk tiện ích mở rộng lớn của google chrome

sau khi chọn "thêm vào chrome" thỳ

click cài đặt thỳ

tải về rùi chẳng biết làm gì... mình vừa cài bản 19.1077.3 beta vẫn thế

mong các babj chỉ cho

tks... YH: [email protected]

Các chủ đề có liên quan khác