duykaka54

Chào tất cả người, em cần tất cả người giúp em cách cài Cr-ack windows 7 và đường link cài với ạ, em Thank tất cả người nhiều

Bạn cop link sau và past vào trình duyệt của bạn và tải về:

sau đó bạn mở lên và làm như hình dưới:

Bạn muốn Cr-ack windows thì click vào ô windows đó, nó sẽ hiện ra bảng và làm lần lượt như sau nha:

Chờ 1 lúc nó báo full, sau đó bạn tắt và khởi động lại máy là được thôi.

Lần sau nhớ vào google thì hay hơn bạn ah (không bị tất cả người chửi) vì cái này có quá nhiều trên google, bạn chỉ cần gõ và tìm nó sẽ cho bạn không biết bao nhiêu kết quả, và cái này không khó tìm đâu bạn ah.

Chúc bạn thành công.

Maximo

Bạn đừng Cr-ack windows 7,hãy cài một trong 2 bản Windows 7 PROFESSIONAL hay ENTERPRISE xong cứ để chế độ dùng thử 30 ngày,đến cuối tuần(khoảng thứ 6),lên VNZ kiếm key MAK để kích hoạt bản quyền hợp pháp sử dụng cho sướng.

share_all

Có à, vậy khi nào lên xin vài key về vậy phamtranphan Bạn đừng Cr-ack windows 7,hãy cài một trong 2 bản Windows 7 PROFESSIONAL hay ENTERPRISE xong cứ để chế độ dùng thử 30 ngày,đến cuối tuần(khoảng thứ 6),lên VNZ kiếm key MAK để kích hoạt bản quyền hợp pháp sử dụng cho sướng.

cua_pnl

key share có hạn thôi, hơn nữa windows 7 bản ultimate vẫn trội hơn đôi chút, Cr-ack wim 7 thy có nhiu cách lắm và cũng khá đơn giản để làm, cứ lên google tải windows 7 loader về (rất dễ kiếm) về rồi chạy file Cr-ack thôi, đơn giản như cài game thui

Glendale

haivu58 Bạn cop link sau và past vào trình duyệt của bạn và tải về:

Bạn muốn Cr-ack windows thì click vào ô windows đó, nó sẽ hiện ra bảng và làm lần lượt như sau nha:

Lần sau nhớ vào google thì hay hơn bạn ah (không bị tất cả người chửi) vì cái này có quá nhiều trên google, bạn chỉ cần gõ và tìm nó sẽ cho bạn không biết bao nhiêu kết quả, và cái này không khó tìm đâu bạn ah.

Chúc bạn thành công. Link bị hư rồi bác ới, ai giúp em với nào

---------- Bài thêm lúc 11:07 ---------- Bài trước là lúc 11:06 ----------

Chúc bạn thành công. Link bị hư rồi bác ới, ai giúp em với nào

jupi1402

camlncm Chào bạn,

Bạn vào trang này để tham khảo nhé:

Link k vào được bạn ơi

Shaan

tinhocdn Link bị hư rồi bác ới, ai giúp em với nào

Bạn cop rồi past chứ đừng click chuột trực tiếp vào link. Bạn đọc kỹ chứ

Chúc bạn thành công

tigonhoa57

Chúc bạn thành công. Down cái này về chạy..ok! bạn copy link rồi dán vào trình duyệt đó..chứ đừng kick trực tiếp!

---------- Bài thêm lúc 12:21 ---------- Bài trước là lúc 12:21 ----------

Chúc bạn thành công. Down cái này về chạy..ok! bạn copy link rồi dán vào trình duyệt đó..chứ đừng kick trực tiếp!

Matthew

mình đang dùng cái này WIn7 loader 1.9.5 Cr-ack ổn cho các bản windows ( chưa test vs sp1 ) update windows ok!
copy - paste vào trình duyệt nhé.

"soft sưu tầm"

rainy_k7

Win 7 loader Cr-ack hay lỗi,mình thử 2 lần toàn phải cài lại win.Nên dùng Chew WGA,đã test rất nhiều máy.đều ok cả

yenlinh_vu85

phamtranphan Bạn đừng Cr-ack windows 7,hãy cài một trong 2 bản Windows 7 PROFESSIONAL hay ENTERPRISE xong cứ để chế độ dùng thử 30 ngày,đến cuối tuần(khoảng thứ 6),lên VNZ kiếm key MAK để kích hoạt bản quyền hợp pháp sử dụng cho sướng. đúng rồi. khi active xong thì bạn ghostlaaij một bản, dùng lâu dài. đỡ phải mệt công tim key

phu_cuong

Khi Cr-ack xong bạn hãy nhớ là phải stop update Windows nếu không sẽ bị phát hiện là đang xài fake key.Còn Cr-ack thì bạn có thể Phần mềm mình qua yahoo rồi mình send qua cho bạn xài.Cr-ack của mình chỉ ấn 1 nút Patch duy nhất là xong !

Kelby

trên mạng có nhiều mà bạn dùng thử cái này đi

Cawrdav

vẫn k làm được màn hình em hiện ra chữ khác, thông cảm em yếu kỹ năng tin học tất cả người giúp em

dùng bản window loader nhé bạn Cr-ack hầu hết các windows cho các đời máy đấy nếu nhà bạn là máy bộ HP thì làm thêm vài bước nữa mới được.

Các chủ đề có liên quan khác