phamngoan8x

Chả là em nghịch ngợm lung tung, cài cài xóa xóa mấy cái Driver... bây h bất máy tính lên nó vẫn bình thường không có sao hết nhưng cái Dcom của em khi cắm vào nó vẫn tự động khởi động cái menu chính lên. nhưng khoảng 3s sau là nó tự tắt. không thể nào bật lên nổi cho dù em vừa unistall và cài lại Dcom. Nhưng em vẫn có thể vào mạng bàng cách chọn cách kết nối trực tiếp tại biểu tượng mạng góc dưới cùng bên phải màn hình. Vần vào mạng bình thường nhưng không bật menu để kiểm tra tài khoản, hay xem thống kê được. các bạn giup em với. Với lại ai có Driver mang windows 7 32 bit Acer 5745G 041 thì gửi cho em với máy của em không thể kết nối được mạng ADSL mà chỉ xài được Dcom huhu

Thk các bạn ạ huhu

toilapn

Vâng để em xem thử ạ hjc hjc... Còn cái Dcom các bạn có cao kiến gì không ạ?

handoi

mr.windy_st Vâng để em xem thử ạ hjc hjc... Còn cái Dcom các bạn có cao kiến gì không ạ? À cái D-Com của mình cũng trước đây cũng bị tương tự như vậy. Mình khắc phục bằng cách cắm qua lỗ khác. Xem lỗ nào xài được thì xài chết lỗ đó luôn. Mai này khi cài lại windows thì bình thường trở lại.

Bạn test thử cách của mình xem sao

sam8182000

hjc vâng e cắm thư lung tung các lỗ mà vẫn không ăn thua huhu... e nghi là do em cài cài tháo tháo cái gì trong máy rồi mà em không nhớ vì em có sử dụng cái phần mềm tự đọng update Driver... máy em bị thiếu Driver nên em cứ nghĩ xài cái đó là nó tự động donw Driver về nhưng hóa ra lại là up date driver có sẵn trong máy hjc

Các chủ đề có liên quan khác