than_hanh2011

Hiện nay, hầu hết các phần mềm thương mại đều cho dùng thử chỉ trong một thời (gian) gian nhất định. Ngoài thời (gian) gian này, bạn sẽ phải mua để tiếp tục sử dụng. Tuy nhiên, với tiện ích RunAsDate, bạn có thể kéo dài thời (gian) gian hoạt động dùng thử của chương trình thương mại đang sử dụng dài hơn so với mức thông thường chỉ với vài thao tác đơn giản.
Sau đây là link tải và chỉ dẫn sử dụng:

vinhhi Dùng Time stopper hay hơn Riêng mình thì thấy phần mềm này hay hơn vì nó đơn giản, gọn nhẹ và rất dễ sử dụng. Thank bạn!

silly_isaiah

Ồ! Có chắc là nó áp dụng hết không ? VD IDM, NERO, GOLDWAVE, UltraISO, Tag&Rename, Adobe (Photoshop, After Effect),...và các trình diệt virus khác thì sao ? VD Avast, Norton, AVG, Kaspersky, Bitdefender, G-Data,... và BKAV PRO của Việt Nam nữa, hì.

luan0701

nghi ông thớt này quá không nói rõ ràng là có thể kéo dài sử dụng những soft nào nữa

Yuan

Mình cứ tải về vừa rồi tính, có phần mềm tương thích, có phần mềm không tương thích, free được tí nào hay tí ấy

b4bjmjlo_9x

VoDanhPhD Cái này áp dụng cho những Soft nào vậy Thớt ????- Xài tùm lum thì chết !!!! Hìnhcoi nhưcho tất cả phần mềm bạn ạ, nhưng thường là đọc file, từ điển,.... chứ game hay anti virus mình chưa biết chắc

Các chủ đề có liên quan khác