Brit

tranhajanh Bạn chọn tỷ lệ cho ảnh 16:9 sẽ được full màn hình thôi sao tấm ảnh có sẵn của chương trình có chỉnh j đâu mà vẫn full.chỉnh sang 16:9 thì ngừoi nó bị lùn vs lại là làm từng ảnh từng ảnh 1 hả bạn

manhtruong_z

anh cho em hỏi kiểu chạy chữ như trong clip cuối thi làm sao để dc kiểu bay bay, có kiểu cánh thiên thần như vậy?

Ossie

bạn chủ thread có thể chỉ dẫn về phần làm chữ chạy bay nhảy không bạn,thanks.

bạn ơi chỉ dẫn thêm nhưng cái khác đi bạn mình lên youtube của bạn những thấy ít video chỉ dẫn quá..hihi

BLOG_Idol

chủ thớt chỉ dẫn ae cách chạy chữ tương tự như caraoke đi, tương tự trong bài giấc mơ của anh ấy.mày mò mãi không ra.

khoai_heo

trunglovetruc Sau khi làm xong em xuất video ra thì nó hiện thông báo này là sao ạ ? em vừa thử gỡ ra rồi cài lại nhiều lần nhưng vẫn không khắc phục được .

Các anh giúp em với ! Low Memory ->

1. Máy tính bạn không đủ bộ nhớ ( Giải quyết -> tìm đường dẫn đến ổ khác nhiều hơn)

2. Máy tính bạn Ram yếu ( -> Nâng cấp Ram hay bus Ram ảo. )

3. hay đơn giản là bạn vừa sử dụng project - transition hay style của Ace trên diễn đàn share, nó quá nặng với máy, dẫn đến memory không đáp ứng được, xóa hiệu ứng đó đi và dùng hiệu ứng khác thay thế.

P/s: Chúc bạn thành công .

@all: Sr các bạn, vì hôm trước không thấy ai vào nên mình nghĩ topic này các bạn không KẾT nên không phát triển nó nữa, nhưng nhận nhiều bạn vẫn còn nhiều chỗ vương bận nên mình sẽ tiếp tục làm thêm các tutorial, các bạn nhớ đón xem thường xuyên nhé!

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
H Phân tích và một số định hướng chiến lược phát triển ở công ty sơn Tổng hợp Luận văn Kinh tế 0
D Tổng hợp một số acid hydroxamic mang khung 3 - oxim-isatin hướng ức chế histon deacetylase Y dược 0
D Tổng hợp một số acid hydroxamic hướng ức chế histondeacetylase Y dược 0
Q Đánh giá tổng quan quan hệ Việt Nam - Lào 1954 - 2000 và phương hướng hợp tác giữa hai nước trong gi Luận văn Sư phạm 3
J Mô hình cơ sở dữ liệu quan hệ và mô hình cơ sở dữ liệu hướng đối tượng (Báo cáo tổng hợp Đề tài nghi Luận văn Sư phạm 0
C Nghiên cứu bán tổng hợp định hướng các dẫn xuất EUGENOL có tác dụng kháng nấm C ALBICANS Khoa học Tự nhiên 0
V Đánh giá tổng hợp tổn thương ven biển Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng nhằm định hướng quy hoạch sử Môn đại cương 0
K Ứng dụng mô hình toán để quy hoạch sử dụng tổng hợp nguồn nước lưu vực sông Hương theo hướng phát tr Môn đại cương 0
M Biện pháp quản lý hoạt động dạy học nghề phổ thông tại các Trung tâm Kỹ thuật tổng hợp - Hướng nghiệ Luận văn Sư phạm 0
H Quản lý thiết bị dạy học tại Trung Tâm Giáo dục Kỹ thuật tổng hợp - hướng nghiệp Hải Phòng trong bối Luận văn Sư phạm 0

Các chủ đề có liên quan khác