uyenphuong1505

Bài viết rất hay, Thank chủ thread.

Up hộ cho bạn vậy!

các bạn down về, giải nén. Rồi kích chuột vào file tailieuvn.swf.html (mở bằng firefox, chrome, hay opera nhé, firefox là tốt nhất)

Khi có link kích hoạt thì cứ f5. f5 càng nhiều điểm thưởng càng nhiều.
Chú ý: 1) Chỉ đổi được tối đa khoảng 1200 tài liệu. Muốn đổi thêm thì chờ nó xuống dưới 1000 hay chờ tài khoản vip hết hạn nhé!

2) Nếu bạn không muốn tạo tk mới thì vào hòm mail tk đang dùng. Trong ô tìm kiếm mail gõ: tailieu. Rồi tìm đến mail kích hoạt để lấy link nhé!

P/s: Bạn nào không muốn f5 thủ công có thể tham khảo thêm tại

Vừa phát hiện ra: nếu các bạn gặp lỗi download, hãy nhấn vào link giữ chuột rồi kéo link ấy lên trình duyệt hay copy link au đó dán vào trình duyệt để download.

Shaan

hoangtumayman Lấy cái tool f5 có 5 phút mà tailieu.vn vừa die và hơn 1.5 triệu điểm éo, die nhanh thế. . chác nh wa . mình cũng dùng cái add thôi, f5 hoài chác rớt phim mất . làm vài cái, lâu lâu share, tranh thủ tailieu.vn chua fix

Liwanu

manh0250 Có vẻ dôm ghê. Chúc anh em vui vẻ nha. có ai có tool nào lẹ k. hihi.

p/s: cái avt nhìn xá xị, iu wa

blackskyls6789

Sắp nát , chán

Thà bạn làm cái acc, tải cho anh em còn được lâu, thế này nó fix nó del hết point cho mà xem

t_naomi_w2000

phài dùng mail account của :[email protected],

dù sao sũng thanks,làm theo video đúng là mình có account vip! nhưng không biết sau này ra sao! trước mắt là dùng được!

Nhưng chắc quyền riêng tư không được đảm bảo!

ScIymgeour

Hi. Có vi phạm luật gì đâu. Acc bạn tạo cũng như các acc bình thường khác. Dùng thoải mái đi. Đã thử khoảng 300 acc rùi. Chưa acc nào die cả...

Verrall

Fix rùi hay sao ấy mà k thấy tailieu.vn gửi mail kích hoạt đến yopmail nữa rùi

---------- Bài thêm lúc 09:42 ---------- Bài trước là lúc 09:34 ----------

manh0250 Hi. Có vi phạm luật gì đâu. Acc bạn tạo cũng như các acc bình thường khác. Dùng thoải mái đi. Đã thử khoảng 300 acc rùi. Chưa acc nào die cả... Cho mình xin 1 cái đi bạn chưa đăng ký được cái nào cả. Gửi vào mail [email protected] cho mình với nhé. Tks bạn

nguyehoang999 phài dùng mail account của :[email protected],

dù sao sũng thanks,làm theo video đúng là mình có account vip! nhưng không biết sau này ra sao! trước mắt là dùng được!

Nhưng chắc quyền riêng tư không được đảm bảo!

mail nào cũng dc mà bạn

kydu_ang3ls

thanks thử thớt. vừa được 1 con, nhưng không biết nó Fix thì mất không, Gmail chờ hơi lâu link kích hoạt, thay Yopmail cho nhanh nhé

hot_girl404

usename thanks thử thớt. vừa được 1 con, nhưng không biết nó Fix thì mất không, Gmail chờ hơi lâu link kích hoạt, thay Yopmail cho nhanh nhé gmail tao chưa có link nữa, mình dùng yahoo cho lành.

Tắt load ảnh của trình duyệt cho lẹ nhé

Styrbiorn

mọi người dùng addons auto reload trên firefox cho nhanh nhé. Điểm tăng vùn vụt. Tham khảo

mở 10 cai tab ra. rui paste link kich hoạt vào. bật auto reload nên....làm điếu thuốc rùi hưởng thành quả.

Các chủ đề có liên quan khác