kimmaihoang2008

fire tiger Firefox mình tích hợp gần 30 cái addons, chạy vẫn như gió!

Với lại cái addons này không nặng máy lắm đâu, bạn cứ sử dụng đi rồi biết! Xin hỏi bạn là khi khởi động FF lên bạn mất mấy phút thế? chứ khi khởi động xong rồi thì khác, theo mình nghĩ không phải add on nào cũng chạy đồng loạt nên không vấn đề gì

firefox thì cài thêm addon thấy không nặng , còn chrome cài nhju extensions thì đểu tốn dung lượng càng nhiều ,có lúc mình cài nhju extensions vào chrome wa , khỏi động chrome ,đứng lun cả máy .

Rusty

thanhbinh_1881 ngon rồi, bh không phải copy paste nữa Đây cũng là 1 cách, nhưng nếu lười thì cứ thế kéo cái link lên thanh địa chỉ là xong

trungnhutinfor

anhobang1456 Xin hỏi bạn là khi khởi động FF lên bạn mất mấy phút thế? chứ khi khởi động xong rồi thì khác, theo mình nghĩ không phải add on nào cũng chạy đồng loạt nên không vấn đề gì Bấm cái là khởi động, khoảng 2 giây gì đó!

Nhanh quá mình đếm không kịp!

---------- Bài thêm lúc 16:13 ---------- Bài trước là lúc 15:41 ----------

Mong Mod nào thấy có ích cho forum stick lên đầu để mọi người có thể download trên mediafire dễ dàng hơn!

thank bạn nhiều mình vừa dùng được rất tốt tiếp túc tìm tòi thêm nhiều tiện ích cả phần mềm hay share nữa nha bạn một lần nữa Thank nhiều

usa_star

Cảm ơn tất cả các bạn đã ủng hộ!

Mình sẽ tiếp tục cập nhập topic với nhiều addons mới cho nhiều trình duyệt hơn để các bạn tiện sử dụng!

---------- Bài thêm lúc 09:46 ---------- Bài trước là lúc 09:39 ----------

Bạn nào cần mình tìm giúp addons vào mediafire cho trình duyệt nào thì hãy để lại comment, mình sẽ giúp!

Các chủ đề có liên quan khác