sarsnoel1285_fx

Tình hình là mình test 2 buổi sáng này, dùng được khoảng gần 100MB data là cái D-com nó tự ngắt kết nối. Theo các bạn thì do VT fix hay do sóng yếu?!

Mình thì nghĩ chắc bị fix mất rồi. Khi dùng "thủ thuật" để vào mạng lại, làm một hơi 4-5 lần mà nó vẫn vậy.

Kết quả test đây:

Các chú vào đóng lũy ý kiến thêm nhé.

Raedmund

Mình ở TPHCM ,vẫn sài bình thường ,có điều mạng không dc ổn định cho lắm,

tốc độ lúc cao lúc thấp.

Dưới đây là tốc độ gói Mimax của mình

baouyen2210

quynhmai250 Mình ở TPHCM ,vẫn sài bình thường ,có điều mạng không dc ổn định cho lắm,

tốc độ lúc cao lúc thấp.

Dưới đây là tốc độ gói Mimax của mình
Ẹc...sao chổ mình nó dis hoài vậy ta?! Rồi nó tự kết nối lại. Có khi không tự kết nối lại luôn.

Agamx Ẹc...sao chổ mình nó dis hoài vậy ta?! Rồi nó tự kết nối lại. Có khi không tự kết nối lại luôn. Không lẽ chỗ bạn bị Viettel kick out rùi á

Lanny

Sâu Lùn , được có chừng này, 800KB/s:
Chỗ của bác mạng có bình thường không bác,

sao chỗ mình Download thất thường quá,có lúc mạng vẫn 3G nhưng Down speed có ~80KB/s

dangtienvu1986

quynhmai250 Không lẽ chỗ bạn bị Viettel kick out rùi á Nếu như kich out thì tất cả cùng out hết. Lúc đó VT mang gạch về xây nhà hả bợn?!

Bó tay. Sao chổ anh thế này hả em "Sâu"?

hero_20_vn

Agamx Nếu như kich out thì tất cả cùng out hết. Lúc đó VT mang gạch về xây nhà hả bợn?!

Bó tay. Sao chổ anh thế này hả em "Sâu"? hi. em test chục lần mới cao thê,

bo_thi_oanh

haiz. có vẻ ngon quá ta. mình giờ không xài nổi VT nữa roài. không kết nối được. kết nối được thì không vào mạng và có vào được thì speed cũng không quá 50KB/s cho dù không có đăng ký MCTD. hiện tại đang ở Thủ đức KTX ĐHQG TPHCM

Zani

Agamx Tình hình là mình test 2 buổi sáng này, dùng được khoảng gần 100MB data là cái D-com nó tự ngắt kết nối. Theo các bạn thì do VT fix hay do sóng yếu?!

Mình thì nghĩ chắc bị fix mất rồi. Khi dùng "thủ thuật" để vào mạng lại, làm một hơi 4-5 lần mà nó vẫn vậy.

Kết quả test đây:

Các chú vào đóng lũy ý kiến thêm nhé. bác ở HN đúng không , em cũng bị thế, thay 2 usb vẫn không được, hôm qua bình thwongwf

Amnchadh

yuyu2012 bác ở HN đúng không , em cũng bị thế, thay 2 usb vẫn không được, hôm qua bình thwongwf Chia buồn cùng các bạn ỡ Hà Thành ,chắc có lẽ trưa chiều sẽ vào lại bình thường thui mà

nh0c_m4p132

quynhmai250 Chia buồn cùng các bạn ỡ Hà Thành ,chắc có lẽ trưa chiều sẽ vào lại bình thường thui mà mình ở nông thôn sóng gió mạnh lắm

ncongly

Giờ nó lại thế này nè các bạn:

Chắc do hồi nãy mình bấm "kết nối" chậm quá nên bị vậy. Để test thêm vài hôm nữa xem sao.

catcanh122

frankenstain hic, của e cùng tình trạng với a

thỏa nào mà thấy a ít onl quá Hic...em nhầm rồi. Anh vẫn online thường đó chứ, do thường tải phim nên treo máy suốt, lười mở yahoo chat nên Tú cứ tưởng anh bị vụ này à. Hì...thường là do nhiều người kết nối, hoặc do mình làm "hơi chậm" nên bị thôi em.

Harland

mới chuyển qua mobifone nó thế này híc không hiểu sao mobifone nó nát ghê cơ nói chung ae dùng hack băng thông chắc chỉ vậy

Chaim

chipcon mới chuyển qua mobifone nó thế này híc không hiểu sao mobifone nó nát ghê cơ nói chung ae dùng hack băng thông chắc chỉ vậy

Có share kiểu Mobi không bạn? Hay là share vào topic này luôn đi.

dracula_ken

nguyenduy020290 Chỗ mình thì OK , down mediafire có khi tới 700-800KB , ổn định Chắc ở chổ mình VT đang nâng cấp. Hoặc mấy thým VT đang mài mò fix đây mà.

xu_nhok_9x

mình dùng dcom vịt teo,từ sáng đến chiều thì mạng không ổn định nhưng mà nhìn chung k bị rớt mạng,tầm đêm thì mạng ngon và ổn định nhưng max được có 3,4mbs à,mà cái mình dùng là mf110 7,2mbs

Các chủ đề có liên quan khác