dinhcongky_vn

[Vn-Zoom] One PieceThe Movie 4 Vietsub - Dead End Adventure - [Cuộc đua tử thần]

• Tên phim: One Piece: Dead End no Bouken *ワンピース デッドエンドの冒険*

• Đạo diễn: Konosuke Uda

• Tác giả: Eiichiro Oda

• Thể loại: phiêu lưu, hành động, siêu nhiên.

• Nội dung chính : Nhóm Luffy có cuộc hành trính tới bến cảng Anabaru. Tại đây đang tổ chức một cuộc thi mà người chiến thắng sẽ có được một món tiền thưởng rất lớn nếu như giành vị trí quán quân. Nami vô cùng phấn khích và vừa quyết định tham gia cuộc thi này. Tuy nhiên, ẩn sau cuộc thi là một âm mưu hiểm độc được dàn dựng bởi một cựu sĩ quan hải quân, Gasparde. Kế hoạch của hắn là thu hút tất cả cướp biển đến căn cứ quân sự và rồi thủ tiêu họ. Nhóm Luffy phải vượt qua những thử thách vô cùng khắc nghiệt để hoàn thành cuộc đua mang tên Cuộc đua tử thần

• Thời gian: 1h32'

• Phát sóng: 2003-03-01

• ***g tiếng :

- Akemi Okamura : Nami

- Hiroaki Hirata : Sanji

- Ikue Ohtani : Tonytony Chopper

- Kappei Yamaguchi : Usopp

- Kazuya Nakai : Roronoa Zoro

- Mayumi Tanaka :Monkey D. Luffy

- Yuriko Yamaguchi : Nico Robin

Trailer :

Project được thực hiện bởi :

Trans : chân thành Thank đến , BestDore

Encoder : ketnooi.com/forum Sub Team
Code: http://www.mediafire.com/download.php?id0317zgzsndlqb
http://www.mediafire.com/download.php?it21xdelduhcddm
http://www.mediafire.com/download.php?i76cq6vv344onh6 PASS: ketnooi.com/forum

kazenka

tập này vietsub lâu rồi mà, luffy đấu với thằng kẹo dẻo, dùng bột mì chống lại

coi lâu rồi mà

9_7

ho_gam tập này vietsub lâu rồi mà, luffy đấu với thằng kẹo dẻo, dùng bột mì chống lại

coi lâu rồi mà ừ. xem lâu rồi. Nhưng mà cũng ít người biết thôi

warm_boy_8x

ho_gam tập này vietsub lâu rồi mà, luffy đấu với thằng kẹo dẻo, dùng bột mì chống lại

coi lâu rồi mà giờ, nếu không ai up bản cũ thỳ link làm gì còn nữa

tranmanh8x18

bác kill ơi sao không tổng hợp mấy cái phần movie này chung với bên kia lun cho đỡ phải tìm kiếm

the_girl

quoclongcd bác kill ơi sao không tổng hợp mấy cái phần movie này chung với bên kia lun cho đỡ phải tìm kiếm có tổng hợp rồi mà

còn mình lập top riêng để tất cả người dễ tìm, có search google thỳ cũng ra liền

tjeu_thu_bg

vípkiller có tổng hợp rồi mà

còn mình lập top riêng để tất cả người dễ tìm, có search google thỳ cũng ra liền
Chủ pic ơi có One Piece Movie 6: Baron Omatsuri and the Secret Island không vậy

trong không có. OP 4 link die tìm mãi mới thấy pic này.. hihi thank nhé

Jordon

thieugiavnn Chủ pic ơi có One Piece Movie 6: Baron Omatsuri and the Secret Island không vậy

trong không có. OP 4 link die tìm mãi mới thấy pic này.. hihi thank nhé team chuẩn bị làm movie này!

√ươñ§†rµñ§ðứ¢Ñö¹ team chuẩn bị làm movie này! trong máy có mấy movie kia ùi nhưng thiếu 2 movie là 4 và 6 giờ thì gần đủ bộ movie ùi thk nhóm sub nhiều nha

quoclongcd bác kill ơi encode vẫn còn hơi nặng bác có thể encode lại nhẹ hơn không 200mb dc hem bác Bản gốc nó 3g lận

mà mini làm gì nữa ,có 1 ép thôi mà

ptbin1988_ntcm

vípkiller Bản gốc nó 3g lận

mà mini làm gì nữa ,có 1 ép thôi mà
uhm tại thấy mấy movie kia của bác khoa làm nhẹ khoảng 200mb mà của bác 400mb lận nên mới than vậy thui ( cũng phải mấy movie kia của bác encode có 1gb ah còn bác encode cái 3gb mà )

Engel

ai giúp mình với ,mình nối fie lại rồi sao dung lượng còn có 195mb nhỉ làm mình xem được có 40%, nối đi nối lại vẫn ra 195mb . ai giúp mình với

---------- Bài thêm lúc 16:52 ---------- Bài trước là lúc 16:20 ----------

bó tay mấy cái fie ,tưởng làm sao hóa ra ,bác úp tên sai fie số 002 " fie số 001 là OP+TM4.mkv.001 thì số 2 phải là OP+TM4.mkv.002 " đằng này fie sô 2 lại OP TM4.mkv.002 thế thì nối = mắt . mày mò mãi mới tìm ra nguyên nhân

anh em thêm dấu + vào fie 002 là được

thiencotu86 ai giúp mình với ,mình nối fie lại rồi sao dung lượng còn có 195mb nhỉ làm mình xem được có 40%, nối đi nối lại vẫn ra 195mb . ai giúp mình với

bó tay mấy cái fie ,tưởng làm sao hóa ra ,bác úp tên sai fie số 002 " fie số 001 là OP+TM4.mkv.001 thì số 2 phải là OP+TM4.mkv.002 " đằng này fie sô 2 lại OP TM4.mkv.002 thế thì nối = mắt . mày mò mãi mới tìm ra nguyên nhân

anh em thêm dấu + vào fie 002 là được cảm phiền xem lại nhớ. tên 3 file hoàn toàn chính xác

dich_d

thiencotu86 ai giúp mình với ,mình nối fie lại rồi sao dung lượng còn có 195mb nhỉ làm mình xem được có 40%, nối đi nối lại vẫn ra 195mb . ai giúp mình với

anh em thêm dấu + vào fie 002 là được cái dấu + đó là do lỗi download đấy bạn ah

Các chủ đề có liên quan khác