Dickon

Mấy hôm trước thì rớt mạng liên tục còn mấy hôm nay thì mạng chậm chờn load lâu kinh khủng

minhluanvn2006

Nguyên cả khu vực nhà mình mạng chập chờn cả tháng nay rồi cứ 7-9h tối là rớt liên tục. Đường truyền thì suy hao từ 4M suống còn 2m có lúc soi thấy chưa được 1M. Gọi bọn KT qua xử lý thì bảo luôn do chất lượng hạ tầng đang đi xuống rồi đi luôn...

Chấp nhận sống chung với lũ chờ tầm tháng 6 FPT cho ra cái box HD rồi sài luôn cả one TV thay cho cái thằng cabe trung ương luôn thể

Căm thù VNPT mất cả ngày nối lại cái dây từ cột vào mà không được

trongvippro90

havietnam.atm Mấy hôm trước thì rớt mạng liên tục còn mấy hôm nay thì mạng chậm chờn load lâu kinh khủng Chuẩn không phải chính bác ạ

tonmackim

Mạng VNPT hiện nay làm ăn chẳng ra làm sao hết,cái này chỉ có nhà mạng mới khắc phục được thôi chứ người dùng thì bó tay rồi

Daith

Mấy ngày trước mình cũng bị y chang như mấy bạn, hôm nay thấy mạng ổn định rồi

phamthuthoa

có thể đang bảo trì khu vực nào đó thôi nên mới xảy ra tình trạng như thế thôi không sao đâu khoảng 1 ngày là hết đó mà

maianhvk

Kiếm tiền thực sự với Wazzub, mạng xã hội uy tín như Google và Facebook

CƠ HỘI KIẾM HÀNG NGHÌN USD MÀ KHÔNG CẦN BỎ VỐN:

Kiếm tiền thực sự với Wazzub, mạng xã hội uy tín như Google và Facebook

Chào tất cả các bạn!

Mình xin giới thiệu với các bạn cách kiếm tiền mới "WAZZUB". Hình thức hoạt động của trang này cũng tương tự như facebook và google. Nếu các bạn sợ lừa đảo thì hãy xem lại các bạn có phải đánh đổi thứ gì không?

Như các bạn được biết : các công ty như Google hay Facebook kiếm được hàng tỷ USD mỗi quý (tức 3 tháng) là từ chính thành viên sử dụng như chúng ta - những người sử dụng Internet và sử dụng các loại dịch vụ của họ. Facebook có giá trị hơn 50 tỷ USD chỉ vì có số lượng quá lớn người sử dụng vừa đăng ký. Giờ là lúc hiểu ra vấn đề: Chúng tui quyết định trao cho bạn thời cơ kiếm tiền nhiều chưa từng có, WAZZUB là cộng đồng toàn cầu thực sự đầu tiên màtrả tiền cho "người sử dụng", chỉ cần họ lựa chọn WAZZUB làm trang chủ của mình.

Mình sẻ chia cách kiếm tiền đang trong giai đoạn PRE-LAUNCH, các bạn lưu ý là chỉ những người đăng kí từ 1/1/2012 đến 31/3/2012 mới được nhân tiền lãi hành tháng nhé

TRƯỚC TIÊN XIN MỜI CÁC BẠN VÀO LINK SAU ĐĂNG KÝ:

(Sau khi đăng ký các bạn nhớ vào mail để kích hoạt tài khoản, chú ý mục spam , tài khoản kích hoạt trước 31/3/2012 mới có thể nhận tiền)

Sau đó các bạn có thể copy bài viết của mình và chèn link ref của bạn vào để giới thiệu:

+++ MIỄN PHÍ SUỐT ĐỜI +++ KHÔNG PHẢI DOWLOAD +++ CHỈ CẦN TUYỂN THẬT NHIỀU REF

+++(bạn phải tham gia trước 31/3/2012 để được nhận tiền dù chẳng làm gì),

Thật dễ hiểu: Càng nhiều người dùng tham gia vào WAZZUB miễn phí, WAZZUB sẽ càng kiếm được nhiều tiền

Ví Dụ: Bạn chỉ mời 5 bạn bè để tham gia miễn phí mãi mãi và họ làm năm thế hệ cùng

1. Thế hệ 1: 5người x $ 1.00 = $ 5.00

2. Thế hệ 2: 5người giới thiệu 5người khác = 5x5 x $ 1.00 = $ 25.00

3. Thế hệ 3: 25người giới thiệu 5 người khác = 25x5 x $ 1.00 = $ 125,00

3. Thế hệ 4: 125người giới thiệu 5 người khác = 125x5 x $ 1.00 = $ 625,00.

3. Thế hệ 5: 125người giới thiệu 5 người khác = 625x5 x $ 1.00 = $ 3,125.00

Nếu còn mỗi ref của bạn giới thiệu được 10 người thì sao nhỉ? Số tiền 1 tháng bạn nhận được sẽ là 111.110 USD...Tức là không giới hạn số lượng người tham gia dưới bạn..

Tất cả đều FREE, mình không mất một thứ gì ngoài chuyện tạo một tài khoản free, vậy tại sao không cùng làm nhỉ. Đặc biệt Hãy đăng ký ngay trước 1/4/2012 để được trả tiền.

Hãy nhanh lên các bạn nhé, hãy làm ngay hôm nay không chờ đợi ngày mai, đường link:

Cứ mỗi một thành viên đăng ký bạn sẽ nhận được 1$ đều đặn hàng tháng.

Bắt đầu xây dựng gia đình WAZZUB của bạn ngay bây giờ bằng cách làm theo các chỉ dẫn đơn giản dưới đây

Bước 1: Kích vào đây để đg ký 1 tài khoản:

Cho con chuột xuống cuối màn hình, bạn sẽ nhìn thấy một ô hình chữ nhật màu xanh với các mục:

Invited by : các bạn giữ nguyên

First Name: Họ và tên đệm của bạn

Last Name: Tên thật của bạn

Password: Mật khẩu tùy bạn chọn

Email: Địa chỉ emai thật của bạn (phải nhớ để kích hoạt tài khoản)

Country: Nhấp vào dòng và chọn Việt nam

Sau đó nhập chính xác mã CAPCHA bên cạnh vào ô trống và ấn JOIN. Thế là xong.

Bước 2: Bạn mở hộp thư emai mà bạn vừa đg ký xong, có thư của WAZZUB vừa gửi cho bạn, bạn mở thư ra và kích vào đường link màu xanh để kích hoạt tài khoản, sau đó bạn đăng nhập vào tài khoản theo địa chỉ email và mật (an ninh) khẩu bạn đăng ký và copy đường link giới thiệu của bạn và gửi cho bạn bè.

Sau khi kích hoạt tài khoản xong bạn ấn vào đây để đg nhập vào tài khoản:

Bước 3: (Bước quan trọng nhất)

Bạn copy nguyên bài này và thay đường link giới thiệu của bạn, sau đó bạn gửi đến toàn bộ EMAIL có trong hộp thư của bạn hay bạn có thể chia sẽ nó ở bất kì ở đâu Forum việt, FACEBOOK, các diễn đàn quốc tế (hay cách dễ nhất là copy nguyên bài viết này và gửi đến toàn bộ địa chỉ EMAIL có trong hộp thư EMAIL của bạn), bất kể khi nào, bất kể nơi đâu, kể cả anh chị em ruôt thịt, bạn bè, cô, gì, chú, bác vv.... Sau đó bạn ngủ 1 giấc thật thỏai mái, sáng mai ngủ dậy bạn đg nhập vào WAZZUB và xem kết quả. Ôi, không thể tin vào mắt mình được, số FACTOR tăng liên tục, giàu to rồi. Nếu bạn làm chuyện nhiệt tình, cật lực bảo đảm thu nhập của bạn sẽ lớn hơn con số này rất nhiều.

TẤT CẢ LÀ MIỄN PHÍ, BẠN KHÔNG MẤT CÁI GÌ CẢ.

THANH TOÁN: - Tiền lương hàng tháng được trả qua tài khoản PAYPAL. Nếu ai chưa có PAYPAL thì vào paypal.com để đg ký. (tất cả là miễn phí). Và đến ngân hàng Á Châu Hoac Tecombank làm 1 thẻ VISA Prepaid (bạn nên nhớ là thẻ Visa nhé, visa là thẻ giao dịch quốc tế) (tất cả là miễn phí) sau đó nhập thông tin thẻ vào paypal để rút tiền về ngân hàng Việt Nam. Ra quầy rút tiền ATM bất cứ ở đâu để rút (việc này làm sau cũng được). Bạn đừng lo, tài khoản được trả lũy kế, khi nào thật nhiều rút cũng được, quan trọng nhất là từ nay đến 1/4/2012 bạn có FACTOR nào không

Một vài thông tin bổ sung:

Từ ngày 1/1 đến 31/3/2012: Bắt đầu giai đoạn PRE-LAUNCH

Từ ngày 1/4 đến 31/6: Bất đầu giai đoạn chạy thử nghiệm ( BETA-LAUNCH)

01 tháng 4 năm 2012 là Ngày của WAZZUB . Trang web của WAZZUB sẽ bắt đầu làm chuyện và các thành viên của chúng tui bắt đầu kiếm tiền.

Từng bước, WAZZUB sẽ bổ sung thêm nhiều chức năng hơn và nhiều hơn nữa mà làm cho trang chủ WAZZUB trở nên hoàn hảo:

Sẽ là một công cụ tìm kiếm mạnh mẽ, một phần tin tức cá nhân, những giao dịch tốt nhất trên Internet và các chức năng giải trí tuyệt cú vời như video và các trò chơi kỹ năng, chỉ cần đến một vài tên...

Dựa trên những phản hồi và ý kiến của người sử dụng, WAZZUB sẽ tạo ra những gì chúng ta gọi là "Internet hoàn hảo".

1/7 RA MẮT PHIÊN BẢN CUỐI CÙNG:

lúc này gần như WAZZUB vừa đi vào hoạt động ổn định và những ai tham trong giai đoạn PRE-LAUCH sẽ kiếm tiền nhiều hơn trước

CHÚNG TA KIẾM ĐƯỢC BAO NHIÊU:

50% tất cả các lợi nhuận sẽ được trả cho các thành viên. 50% cho các cổ đông những người đang đầu tư rất nhiều tiền để làm cho WAZZUB.

Chúng tui phục vụ nhiều người dùng hơn, nhiều tiền hơn sẽ được chi trả cho các thành viên theo THỪA SỐ $ của họ..

TIỀN TỪ ĐÂU RA? WAZZUB miễn phí mãi mãi, không ai phải trả tiền, mua hay bán bất cứ điều gì, vì vậy TIỂN Ở ĐÂU?

HÃY LẤY Google là một ví dụ: Google có hơn 1 tỷ người sử dụng mỗi tháng người sử dụng dịch vụ của họ mà không trả tiền cho nó.

1 Quý Google KIẾM 3.000.000.000 $ lợi nhuận chỉ bằng cách hiển thị quảng cáo. Điều đó có nghĩa là Google kiếm được trung bình 1 USD mỗi tháng cho mỗi người dùng duy nhất.

WAZZUB sử dụng chính xác cùng một công nghệ như Google PLUS là một trong số dòng thu nhập bổ sung.

Đó là mục tiêu của WAZZUB để thu hút ít nhất 10 triệu người dùng mỗi tháng sau khi tháng 6 năm 2012,

nhưng WAZZUB sẽ sẻ chia lợi nhuận với những thành viên vừa đăng ký trước 01 tháng 4.

Lưu ý: Mỗi địa chỉ IP chỉ có thể đăng ký một account thôi nhé

Đừng bỏ lỡ thời cơ duy nhất này nhé!!!

love_rinny016

chắc là do mạng , gọi ban tổng đài hỗ trợ họ xem thử có khắc phục đựoc không bạn ?

Các chủ đề có liên quan khác