Em không thể chọn một chương trình ưa KẾT để mở File mình muốn..Nó cứ mở theo mặc định...VD như em cần mở File ISO bằng DEA MOON thì nó lại mở mặc định bằng UlTraIso..Muốn xem HD bằng Splash thì nó lại mở HD bằng cái Nero Kwik Media chết tiệt...Em vào set Defaut lại nó cứ trơ ra...Em dùng Avast quết virut thì không có gì..Ai giúp em với ..!!!

Mấy bác xem Video quá trình em set Defaut sẽ rõ...

nhoc_boy_hn90

K_*Anonymous*_Q Em không thể chọn một chương trình ưa KẾT để mở File mình muốn..Nó cứ mở theo mặc định...VD như em cần mở File ISO bằng DEA MOON thì nó lại mở mặc định bằng UlTraIso..Muốn xem HD bằng Splash thì nó lại mở HD bằng cái Nero Kwik Media chết tiệt...Em vào set Defaut lại nó cứ trơ ra...Em dùng Avast quết virut thì không có gì..Ai giúp em với ..!!!

Mấy bác xem Video quá trình em set Defaut sẽ rõ...

Ủa trong cái đoạn video bác đưa ra, bác chọn chương trình nào xong thì ấn Ok chứ sao bác lại ấn Cancel

Brady

Ƹ̴Ӂ̴Ʒ Ủa trong cái đoạn video bác đưa ra, bác chọn chương trình nào xong thì ấn Ok chứ sao bác lại ấn Cancel Chọn có được đâu mà nhấn Ok bạn...Nhấn Cancel cho nó đừng có mở Bằng cái Nero Kwik Media thôi..Mình ghét cay ghét đắng cái đó...Mà thôi mình cài windows lại rồi..Đợi cứu hộ thì mình cài lại cho lành..Chứ ngồi đợi người vào trả lời chắt mọc râu..

Các chủ đề có liên quan khác