blue_page3006

Hậu quả hack lung tung đây - tìm nguồn của nó rồi xóa đi -cũng khó đấy !

Đừng cài lại windows - mất công ra !

hoangkien151092 nếu bạn dùng Chrome thì bạn dùng cái này nhé còn nếu bạn nào dùng KIS 2012 thì có thể dùng công cụ chặn quảng cáo của KIS luôn rất hiệu quả đấy.

Chúc Vui !! Bật chức năng này của KIS ở đâu thế bạn ?

muaxa_mac133

quá đơn giản bạn ah!

Bạn vào My computer sau đó bạn vào Search rồi bạn chọn All files and folders rồi gõ ads rồi chọn Search.Đợi nó hiện lên mấy files ads bạn chọn hết rồi Shift + Delete.Nhwng bạn nhớ một điều là phải vào Task Manager để End Task file đang chạy VerAds đi nhé.Mình vừa tự làm và thành công rồi.Chúc bạn thành công nhé

Iosep

Những ai không biết thì vui lòng im mỏ.giờ vào cf người không mún hack cũng dành fải hack thôi,mất quyền lợi.nhiều khi có 1 room toàn hack chơi với nhau(tắt chức năng kick).

Tui vừa làm thành công.nếu tải bản hack về bị vậy thì cứ làm lại(quảng cáo trong sạch thì chả sao,toàn mấy hình sex,lố bịch,để thêm dơ dáy cái laptop).

1. Bấm Ctrl + Alt + Del -> Trong tab Applications có Ads thì End Task. Trong tab Processes có Ads thì End Process.

2. Vào C:\WINDOWS xóa file ads1, ads2, ads3, ads4...Sau đó bạn vào C:\WINDOWS\system32 cũng xóa tương tự những file ads

3. Vào Star -> Run -> gõ lệnh msconfig -> chọn tab Startup -> bạn bỏ chọn cái ads4 hay ads3 -> OK -> Restart

nó là file khó xóa đối với máy xp,còn với windows 7 thì dễ dàng.

Dùng Unlocker1.9.1 nếu xóa bình thường không được nha. link:

good luck.

có gì pm,giúp được sẽ giúp(tuj không fải là dân IT)

mactructhu

lnanhkhoa Những ai không biết thì vui lòng im mỏ.giờ vào cf người không mún hack cũng dành fải hack thôi,mất quyền lợi.nhiều khi có 1 room toàn hack chơi với nhau(tắt chức năng kick).

Tui vừa làm thành công.nếu tải bản hack về bị vậy thì cứ làm lại(quảng cáo trong sạch thì chả sao,toàn mấy hình sex,lố bịch,để thêm dơ dáy cái laptop).

1. Bấm Ctrl + Alt + Del -> Trong tab Applications có Ads thì End Task. Trong tab Processes có Ads thì End Process.

2. Vào C:\WINDOWS xóa file ads1, ads2, ads3, ads4...Sau đó bạn vào C:\WINDOWS\system32 cũng xóa tương tự những file ads

3. Vào Star -> Run -> gõ lệnh msconfig -> chọn tab Startup -> bạn bỏ chọn cái ads4 hay ads3 -> OK -> Restart

good luck.

có gì pm,giúp được sẽ giúp(tuj không fải là dân IT) Hack còn bao biện, đúng là hài

lnanhkhoa Những ai không biết thì vui lòng im mỏ.giờ vào cf người không mún hack cũng dành fải hack thôi,mất quyền lợi.nhiều khi có 1 room toàn hack chơi với nhau(tắt chức năng kick).

good luck.

có gì pm,giúp được sẽ giúp(tuj không fải là dân IT) cố gắng lên cao cấp nhé

aotrangdht ghost nhanh hơn Chưa j vừa ghost..bạn thử quét virus xem thế nào đã..mình nghĩ do virus thôi!! quét cái là ok!

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác