dieuthao94

có các bạn nào biết cách xóa cookie trong máy không cho e hỏi vs......hiện tại là vừa cho mượn máy và trong history rất nh wed đen @@ ...e Thank trước

mysteryboy18

hoangtu2101 có các bạn nào biết cách xóa cookie trong máy không cho e hỏi vs......hiện tại là vừa cho mượn máy và trong history rất nh wed đen @@ ...e Thank trước Anh cho em nào mượn máy mà nhiều web đen thế

Burrell

mooineamthuo Anh cho em nào mượn máy mà nhiều web đen thế hum trc' a vs chú và HLV nh quá....xong r cho bạn mượn máy 2 hôm, cno' ám hại a bằng cách xem wed đen...1 thằng nữa dò được cookie của a...bảo mẹ a biết T.T

h học cách tìm mò các cookie vẫn lưu trong máy...

hoangtu2101 hum trc' a vs chú và HLV nh quá....xong r cho bạn mượn máy 2 hôm, cno' ám hại a bằng cách xem wed đen...1 thằng nữa dò được cookie của a...bảo mẹ a biết T.T

h học cách tìm mò các cookie vẫn lưu trong máy... Dùng CCleaner, chọn tất cả các mục rồi "Dọn Dẹp" đảm bảo sạch không còn gì luôn, mò bằng răng

playboy_102

cho hỏi thớt dùng trình duyệt nào vậy?chome thì ấn ctrl +h chọn xóa lịch sử duyệt web là sạch còn firefox thì ấn ctrl +shift+del còn chả dùng ie bao giờ nên không biết cách xóa

Selyv

Ctrl+Shift+Delete -> Chọn hết -> Enter

Mình thì dùng advanced system care để xóa

---------- Bài thêm lúc 13:32 ---------- Bài trước là lúc 13:31 ----------

E_big cho hỏi thớt dùng trình duyệt nào vậy?chome thì ấn ctrl +h chọn xóa lịch sử duyệt web là sạch còn firefox thì ấn ctrl +shift+del còn chả dùng ie bao giờ nên không biết cách xóa 3 trình duyệt bạn nói đều xóa dc bằng cách ctrl +shift+del

Các chủ đề có liên quan khác