quyen_thanh2001

như tiêu đề bài viết, bạn nào biết chỉ mình với?

mình cũng vừa tìm hiểu một số bài viết trong forum nhưng không có kết quả nên mạn phép lập 1 bài viết khác, mong các bạn chỉ bảo

tnqnt_tnqnt

cái này mà còn phải hỏi sao ? proxy nó chỉ kết nối hơi chậm chút nhưng download host quốc thế thì khỏi phải nói

phuonghuong70

Híc, tớ nè, mới bắt FPT ngày hôm qua - gói 6mb (do mạng VNPT lag lag, giựt giựt nên quyết định tách riêng tự xài), mạng qua cổng enthernet xem iTV ok, không giật, tuy hình hơi xấu. Wifi thì hình bị giựt, xé hình - wifi mỗi em dùng thôi đó ạ. nhận xét chung download ngon nhất ở site youtube. còn các site khác ở nước ngoài thì chậm, ví dụ mediafire có lúc 80-100kb/s. cao thì được 150-170kb/s.

Add proxy vào thì khá hơn rất nhiều, ~ 300kb/s -> 700kb/s tùy lúc

Proxy thì trên forum này share ^^

thuy_tien220486

bạn có thể tìm tại đây, được update hàng ngày kèm công cụ kiểm tra vị trí proxy để có được tốc độ ổn định nhất

hongruoi7688

for_aifcao như tiêu đề bài viết, bạn nào biết chỉ mình với?

mình cũng vừa tìm hiểu một số bài viết trong forum nhưng không có kết quả nên mạn phép lập 1 bài viết khác, mong các bạn chỉ bảo Bạn add proxy vào IDM, + với acc premium là sẽ MAX ngay thui mà

25986_25986

Bạn tìm proxy việt nam mà add vào idm

Mạng FPT hạn chế băng thông nước ngoài nên phải dùng proxy VN để làm nó hiều lầm là bạn đang kết nối đến 1 địa chỉ ip ở VN

violet226

làm gì chặn ở mediafire nữa.mình FPT 3M download luôn max mấy tuần nay rồi.Toàn 350Kb/s

henry_hoangvu87

2tjoker làm gì chặn ở mediafire nữa.mình FPT 3M download luôn max mấy tuần nay rồi.Toàn 350Kb/s từ 3Mb trở xuống là hạng cùi rùi...nó không thèm chặn băng thông

Marley

add proxy vào IDM ấy bạn, FPT down host nước ngoài tốc độ chậm lắm nó cố tình hạn chế băng thông.

khuyến mãi bạn con proxy này mình xài bữa giờ vẫn ngon lành nè 222.255.27.150 : 31280

cách add proxy vào IDM thì bạn google nhé mình mới cài windows 8 không có IDM nên không tiện hd

Eldur

FPT kiểu j ý, mediafire thỉnh thoảng max speed, có lúc lại như rùa, gói nhà mình 285k, cũng có đợt kéo MF lên được 1.1 MB/s hôm nào ngon thì cỡ 500-700, dở thì toàn 120, mà hình như nó còn tùy cái host của MF đặt ở đâu hay sao ý, cái này k rõ.

ARC_K28

hì, sáng nay FPT tự nhiên cho down mediafire cực nhanh, như down youtube ấy tải ngang = acc VIP của fshare em xài gói 6m mà được 600-700kb/s. hôm qua thì tầm 70-80kb/s Ngày nào cũng max thế này thì khoái xài FPT, không thì

djnhthang_kute

fanhuynet hì, sáng nay FPT tự nhiên cho down mediafire cực nhanh, như down youtube ấy tải ngang = acc VIP của fshare em xài gói 6m mà được 600-700kb/s. hôm qua thì tầm 70-80kb/s Ngày nào cũng max thế này thì khoái xài FPT, không thì Chuyện bình thường ở huyện mà bác.

Đc một lúc hay vài hôm là nó lại bóp tiếp thôi, FPT trước nay toàn thế

Các chủ đề có liên quan khác