frigidmoon

Như tiêu đề của bài viết, mình đang dùng windows 7 64bit mà không có phần mềm convert video các bạn ai có cho mình với nhé ( chú ý là phải chạy được trên windows 7 64 bit đó nhé )

Thank so much !

Inocente

phần mềm kia or format factory free.tùy bạn chọn

win 64bit,Phần mềm 32 bit vẫn chạy được mà,trừ khi Phần mềm đó có file setup bản 64bit thì bạn fai cài đúng file của nó.còn k 32bit vẫn tương tốt

ducvinh_tbvn

format factory nhanh gon và có tiếng việt lưu ý khi dổi đuôi thi tên vi deo hay nhạc không được để tiếng việt hơn nưa tên đường đẫn đến file cần convert cũng không được tiếng việt phần màm này miễn phí không pghai key gì gì hết link đây là bản 2.0 vẩn dùng ngon vừa có bản 2.8 nhưng cũng không khac j mấy mà hình như vẫn thế

pe_cuc

Thank các bạn để em test cả hai phần mềm xem sao

---------- Bài thêm lúc 09:23 ---------- Bài trước là lúc 08:56 ----------

Tiện đây các bạn có phần mềm đóng dấu video hay thêm text vào video thì cho em với, bản nào mới chút nhé

thông báo bạn trước khi chọn..Xilisoft đầu ra dung lượng gấp 2 3 lần đầu vào...Format mình xài không Ok lắm...Total Video ...thì lâu vãi lúa...Chả biết xài cái nào cho lành..Không tin bạn cứ thử

Gall

công nhận bản mới của Xilisoft chạy chậm hơn và nặng hơn bản cũ, nhưng mà tùy đầu ra mà dung lượng lớn hay nhỏ chứ

thông báo bạn trước khi chọn..Xilisoft đầu ra dung lượng gấp 2 3 lần đầu vào...Format mình xài không Ok lắm...Total Video ...thì lâu vãi lúa...Chả biết xài cái nào cho lành..Không tin bạn cứ thử

themask_fly

polygram format factory nhanh gon và có tiếng việt lưu ý khi dổi đuôi thi tên vi deo hay nhạc không được để tiếng việt hơn nưa tên đường đẫn đến file cần convert cũng không được tiếng việt phần màm này miễn phí không pghai key gì gì hết link đây là bản 2.0 vẩn dùng ngon vừa có bản 2.8 nhưng cũng không khac j mấy mà hình như vẫn thế Nó lên bản 2.90 từ đời nào rồi bác à!

---------- Bài thêm lúc 13:18 ---------- Bài trước là lúc 13:14 ----------

DuyToan_1289x công nhận bản mới của Xilisoft chạy chậm hơn và nặng hơn bản cũ, nhưng mà tùy đầu ra mà dung lượng lớn hay nhỏ chứ Bác này nói chuẩn! Và tốt nhất nơi xuất file còn có dung lượng trống nhiều một chút nó sẽ nhanh hơn!

utphuong_18

truongphi1 phần mềm kia or format factory free.tùy bạn chọn

win 64bit,Phần mềm 32 bit vẫn chạy được mà,trừ khi Phần mềm đó có file setup bản 64bit thì bạn fai cài đúng file của nó.còn k 32bit vẫn tương tốt em dùng phần mềm format factory mà cài vào rồi đổi đuôi nó toàn báo lỗi

các pro chỉ em cách sửa với. thanks các pro rất nhiều...!

Các chủ đề có liên quan khác