Darron

Bạn nào biết cách download nhạc ở woim.net thì xin chỉ dẫn với...nó giấu link kỹ quá. khi thấy link rồi cũng down không dc. Giúp me plz...

Lúc trước thì trang này cho đăng ký là down free nhưng giờ không down được nữa mặc dù vừa log in. Xin giúp đỡ hết tình chút . Thanks for read

Beaton

Lên firefox down cái plugin này : MediaPlayerConnectivity cài vào firefox là xong.
chất lượng nhạc bây giờ ở woim là 128 kbps , nghe cũng good

Code:

https://addons.mozilla.org/en-US/firefox/addon/446

Baudier

Quote:

Được gửi bởi CNTTSG

Lên firefox down cái plugin này : MediaPlayerConnectivity cài vào firefox là xong.

chất lượng nhạc bây giờ ở woim là 128 kbps , nghe cũng good

Code:

https://addons.mozilla.org/en-US/firefox/addon/446

Mình vừa cài xong và lấy được link nhạc nhưng mà down bất được

Đây là link nhạc của woim.net

Trong mục save as nó tự động để là : 03-tran-tro-647130-www.woim.net.wax

cho dù mình sửa lại cái save as thành .mp3 hay không sửa cũng vậy, nó tải về chỉ có 240b . Mong bạn chỉ dẫn chỗ này giúp mình nha. Thank nhiều

Raedmund

Ai chỉ rõ cách download từ woim này không, vừa dùng nhiều cách nhưng thất bại trả thất bại

Dunleigh

Cài thằng MediaPlayerActivity rồi mở trang đó lên. Ví dụ cần lấy list này:

Bấm vào biểu tượng Play trên phần thông tin về list thì Windows Media Player sẽ chạy. Bấm chuột phải vào bài cần Download trong WMP chọn Properties sẽ thấy link ở phần Location. Copy link and Use IDM to Download. ^__^

kesitinh

mình có thấy Link, nhưng mà là link kiểu này :

không tài nào mà down được bác ạ :|

Adwr

Chạy bài hát trên IE (1-2 giây là được). Vào Temp copy file .asx ra. Dùng Notepad++ hay EmEditor hay Notepad cũng được. Đọc thì thấy được link dạng rtsp

rtsp://woim.tgs.vn/media2/log/data/serenade/NganKhanhPiano/09-qua-con-me-795191-www.woim.net.mp3

Tennyson

anh chỉ giùm em cách mà trang web này nó giấu link với , nghiên cứu 1 hồi mà không hiểu nổi =.=

Các chủ đề có liên quan khác