buiquangvinh_88

Download youtube là mất mạng!

Các pro giúp mình với! Máy mình k hiểu sao cứ download clip trên youtube là lại mất mạng, k thể vào được web. Nhưng torrent vẫn download bình thường. Mình vừa thử nhiều cách, thay rất nhiều phần mềm download như IDm, Orbit, Flashget... nhưng k được, mạng wifi của mình vẫn download bt, cài lại trình duyệt cũng vừa thử, hôm may mình cũng vừa cài lại windows nhưng vẫn vậy Mọi người giúp mình với! Thanks!

Mình cũng không thể hiểu nổi, có bạn nào biết chỉ giùm mình cách giải quyết với

bạn dán link youtube vào keepvid.com để leech link xem (nên phải cài java)

sau đó nó ra mấy cái link tùy chất lượng hình ảnh. bác copy vào IDM rồi down xem. để e làm cái pic lên cho bác hen

---------- Bài thêm lúc 23:36 ---------- Bài trước là lúc 23:34 ----------

nó ra vậy nè bác. chọn cái link bác thik dán vào IDM rồi start thôi. đừng có click vào mấy cái link đó. k là chrome nó tự down bằng trình của nó. cùi lắm

nduynt

tiện thể hỏi luôn ... cái điểm của bác nhìn ảo thế @@ chỉ e với

sonduong1220

hai9999sport bạn dán link youtube vào keepvid.com để leech link xem (nên phải cài java)

sau đó nó ra mấy cái link tùy chất lượng hình ảnh. bác copy vào IDM rồi down xem. để e làm cái pic lên cho bác hen

---------- Bài thêm lúc 23:36 ---------- Bài trước là lúc 23:34 ----------

nó ra vậy nè bác. chọn cái link bác thik dán vào IDM rồi start thôi. đừng có click vào mấy cái link đó. k là chrome nó tự down bằng trình của nó. cùi lắm Em vừa thử và thành công Thank bác rất nhiều! Tuy vậy e cũng vừa tìm ra 1 phương án nữa là sử dụng Youtube Downloader. Tiện đây bác có thể nói thêm cho em về cái page keepvid.com nó gải quyết vấn đề j k ạ

---------- Bài thêm lúc 23:51 ---------- Bài trước là lúc 23:50 ----------

hai9999sport tiện thể hỏi luôn ... cái điểm của bác nhìn ảo thế @@ chỉ e với Em cũng chả hiểu cái đấy phải hỏi Ad

doihong_12c8

Vấn đề của bác có lẽ do nhà mạng đang giới hạn không muốn cho bác sử dụng nên khi download những dữ liệu tốc độ cao như Youtube thì tự động ngắt. Hỏi nhỏ nhé, bác vừa đóng tiền chưa đấy?

P/s : Điểm 4.294.967.294/4.294.967.294 bài viết ! Hack Hack Hack!

ngoceo04

Einstein_mc2 Vấn đề của bác có lẽ do nhà mạng đang giới hạn không muốn cho bác sử dụng nên khi download những dữ liệu tốc độ cao như Youtube thì tự động ngắt. Hỏi nhỏ nhé, bác vừa đóng tiền chưa đấy?

P/s : Điểm 4.294.967.294/4.294.967.294 bài viết ! Hack Hack Hack! Quả này thì e cũng bó tay

Các chủ đề có liên quan khác