chik_chik312

Là vậy em vào Website Vnz mấy ngày nay toàn bị như hình sau:

Em vừa thử cả 3 trình duyệt khác nhau nhưng mỗi cái 1 lỗi

Em không biết tại web,do trình duyệt hay do máy. Tại mỗi lần như thế là trình duyệt đứng cứng ngắt.Ram tăng chót vót.Bác nào biết chỉ em với.

Nếu các bạn không thấy hình :

Làm ơn down về xem giúp em. Thanks11!

xu_kid_94

Nếu bạn dùng crome : Copy link của cái java gây treo vào Tùy chọn - Nâng cao - Javascript - Quản lý ngoại lệ - Copy link vào đó và chọn Chặn

bachviet_24

cái này xuất hiện khi Ram sử dụng không đủ sài, dẫn đến quá tải, bạn hãy để ram free cho những chương trình nặng nhất khi hoạt động trên máy của ban 1 lượng trống cần thiết...giải pháp cũng dễ thôi, bạn đang dùng 1 cái CPU thuộc loại ngon nhưng Ram không nâng cấp làm phí của trời Trinh duyệt bạn nên thay bằng GC hay FF, không nâng cấp Ram thi cài bản windows nhẹ và gỡ hay thay các ứng dụng gây chiếm nhiều Ram của bạn ........................
Tốt cho bạn tốt cho tui

LuisI cái này xuất hiện khi Ram sử dụng không đủ sài, dẫn đến quá tải, bạn hãy để ram free cho những chương trình nặng nhất khi hoạt động trên máy của ban 1 lượng trống cần thiết...giải pháp cũng dễ thôi, bạn đang dùng 1 cái CPU thuộc loại ngon nhưng Ram không nâng cấp làm phí của trời Trinh duyệt bạn nên thay bằng GC hay FF, không nâng cấp Ram thi cài bản windows nhẹ và gỡ hay thay các ứng dụng gây chiếm nhiều Ram của bạn ........................
Tốt cho bạn tốt cho tui Bác này nói chuẩn rồi! Bạn bỏ tý tiền ra nâng cấp ram lên là được thôi

Ram mình 2GB. Ram thằng bạn cùng phòng 4GB cũng bị lỗi FF tương tự mình. Mình nghĩ không phải do Ram.

thang_ha69

tuan840805 Ram mình 2GB. Ram thằng bạn cùng phòng 4GB cũng bị lỗi FF tương tự mình. Mình nghĩ không phải do Ram. 2GB thì thoải mái, flash ngốn ram lắm, mình nghĩ bạn cài add on noscript hay flash block vào xem sao. Mà quảng cáo để thế kia sao không chặn đi, thế thì cứ bảo sao nặng.

Các chủ đề có liên quan khác