hoangminh_8084

Nếu cái Trick này còn chạy được thì báo dùm,,..hiện tại Y!M của em vừa hư, không test được.

click chuột phải lên nick người mà bạn cần kiểm tra ===>more actions==>Invite friend to conference==>lần lượt click vào nick của người bạn muốn kiểm tra==>click ADD==>xong click invite.

....cho xem báo cáo kết quả như phần trên tối đa hướng dẫn:

-nếu người đó thực sự không có trên mạng thì sẽ xuất hiện ô: Yahoo messenger: Error. Và trong đó có ghi: None of the users in the invite list are available to join the conference. Please try at a later time.

-Còn nếu như người đó có trên mạng thì họ bắt buộc phải gặp ô lựa chọn có vào room do mình tạo ra hay không ....cách này hoàn toàn không thể tránh được ! họ chỉ có cách là ló mặt ra mà thôi

Nick

cô giáo dẫn học sinh đi tham quan công trường. Vừa tới nơi thì xảy ra tai nạn: một công nhân rơi từ tầng 4 ngôi nhà mới xây xuống đất. Sau buổi tham quan cô giáo tập trung học sinh lại để rút ra bài học từ trường hợp trên : - Theo các em, vì sao chú công nhân bị ngã ? - Masa giơ tay : thưa cô vì chú công í không tuân thủ quy tắc an toàn lao động a. - Rất có thể như vậy, ai có ý kiến khác nào ? - Kôlia : Thưa cô có thể chú ấy bị cảm . - Cũng không loại trừ khả năng này. Thế còn Vova , em nghĩ sao ? - Chú ấy ngã vì chửi mẹ em ! - Thế là thế nào ? Chú ấy chửi mẹ em khi nào ? - Chú ấy bảo : thằng ôn kia, đ.m m đừng có rung

không cấn làm thế lâu lắm các bồ có thể dow cái này về

( nhớ tìm cái dòng chữ nhó mà dow nha )

sau đó chỉ cần viết tên nick cần tìm là được.

Nhưng mà cũng phải nói là bạn Deathofwar có để tài hay

hihi.hoatuyet

nhưng nếu người được mời nếu họ có online mà không accept or decline, chỉ thu nhỏ cái hộp thoại đó xuống task bar thì đố mà biết người đó có online hay ko.

Corydon

cuong_VIT không cấn làm thế lâu lắm các bồ có thể dow cái này về

( nhớ tìm cái dòng chữ nhó mà dow nha )

sau đó chỉ cần viết tên nick cần tìm là được.

Nhưng mà cũng phải nói là bạn Deathofwar có để tài hay cuong_VIT ơi,cái này dùng sao nhỉ,down về rùi mà chẳng biết dùng,

trangkhuyet_ty

hihi, tớ thấy cách trên vẫn lâu quá. Mọi người có thể vào trang , không phải cài đặt gì hết, các bạn test trực tiếp luôn, chỉ cần gõ Yahoo ID là có thể kiểm tra được ngay

làm như hoanghavu nói đâu biết được ai đang online đâu. Tui thử rùi những ai ẩn nick thì nó báo offline mặc dù vẫn đang online bình thường. ó chiếuP

lypele_1990

Mình thấy làm theo cách anh hoanghavu được mà, còn nếu dùng chương trình như Cuong_VIT càng không chính xác, mình đã test. Nói chung chẳng có cái nào gọi là vẹn toàn cả.

MitMat_MitMat

mình vừa test cả 2 cách trên nhưng 1 số nick vẫn không xác định được là online hay offline , nói chung cách của hoanghavu vẫn nhỉnh hơn 1 tí , nói thế đừng buồng nhé cuong_VIT,

Alphonsus

vungoc2000 làm như hoanghavu nói đâu biết được ai đang online đâu. Tui thử rùi những ai ẩn nick thì nó báo offline mặc dù vẫn đang online bình thường. ó chiếuP Ừ, tớ cũng test thử, kết quả không chính xác 100% được, nhưng cũng được khoảng 85% đó. Dùng trang web này đâu nên phải cài đặt gì, test cũng nhanh nữa. Mà đính chính lại giới tính của tớ nhé, female mà, đừng gọi tớ là anh nữa

4_T

nói chung là online hay offline thì quan trọng gi nếu mà học vừa muốn nói chuyện với mình thì cần gì phải kiểm tra làm gì cho mệt chứ

nhichi_1996

Nói như phong anh đúng đó , không nên phải biết online hay offline , chỉ cần là mình có KẾT nói chuyện với họ không thôi mà , .

Ramkute_3kblog

còn mình thì mình dùng song song 2 trang với lại . có j thì các bạn thử test đi

thanhnguyenkun

hiiiiiiiiii ..... cai nay dau co gi dang lo hai cach tren deu dug` dc neu ban thĩ thi cu dung cach cua hoanghavu di ... hiii co gi mih` tim them cho ... tai dao nay dang bận xây nha` nen không online dc ... gio online moi thay may ban tranh luan ve van de nay zữ wa ... de mih` tim giúp cho rui gui sau ok

truc20061990

kiem tra online hay offline tot nhat kg nen cai sòt ma nen sd web ho tro thui vd: chinh xac 100% .kg co virut tuyet doi an toan

ct_design

hoanghavu hihi, tớ thấy cách trên vẫn lâu quá. Mọi người có thể vào trang , không phải cài đặt gì hết, các bạn test trực tiếp luôn, chỉ cần gõ Yahoo ID là có thể kiểm tra được ngay Thank nhìu nhaThank nhìu nhaThank nhìu nhaThank nhìu nhaThank nhìu nhaThank nhìu nhaThank nhìu nhaThank nhìu nhaThank nhìu nhaThank nhìu nhaThank nhìu nhaThank nhìu nhaThank nhìu nha

he he he...cái này hay ! hồi trước có dùng 1 chương trình của tụi Indonesia í nhưng từ khi có bản yahoo mới là chịu chít ! Cái trang xeebeeppppppp ...này hay quá xá ! cẢM ơn nhaaa

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác