Hayes

Trích:

vdhdevil

Không biết tại sao nhưng nếu sử dụng các trang drain thì vẫn down được bình thường.

Nếu bạn nào gặp khó khăn trong download tại MF thì sử dụng trang này để drain tốc độ khỏi chê.

Code:

http://sv5.ohay.info/index.php

hay đấy tui làm rồi ! thấy ngon ! đề nghị phát huy

di_vui_ve

Trích:

hotaru1710

Thank bạn nhỉu, nhưng mình bất thấy nút acknowledgment ở đâu để ấn vào.

cố gắn đi, sắp về đích rùi, column 5 bài trở lên sẽ thấy nút acknowledgment lìn àh

Perkinson

anh em chắc toàn download núc đên ta? nên bất download được là đúng thôi.bi giờ mediafire chỉ cho download ban ngày thôi.nên khoi nào rảnh thì down anh em ạ.mình thấy trên media nói thế..anh em vào đó mà coi

Wichamm

Lấy cái thứ về là ngày cũng như đêm, đêm cũng như ngày

Ethelbert

Trích:

cong tu

Lấy cái thứ

về là ngày cũng như đêm, đêm cũng như ngày

tui pó tay với ông lun.

đặc trị mediafire mà lại column lên MF. hix

11h30 ma` còn không down được.

chào các bạn, cho mình hỏi trường hợp của mình là khi vào trang mediafire thì hiện dòng "click actuality to alpha download" rồi, mình kích vào nó chuyển sang "Prosecing dowload request" rồi lại trở về "click actuality to alpha download". Cứ như thế mãi, có cách nào giải quyết được không, chỉ mình với! Thank tất cả người!

Bornbazine

Trích:

thcanh

chào các bạn, cho mình hỏi trường hợp của mình là khi vào trang mediafire thì hiện dòng "click actuality to alpha download" rồi, mình kích vào nó chuyển sang "Prosecing dowload request" rồi lại trở về "click actuality to alpha download". Cứ như thế mãi, có cách nào giải quyết được không, chỉ mình với! Thank tất cả người!

Mình cũng bị như vậy đó, cách đó mấy tiếng còn down được sau đó tự dưng mất điện phải down lại từ đầu hic hic thì lại gặp lỗi i như bạn nói ở trên. Mà toàn down vào ban ngày hẳn hoi nhé, chẳng hiểu sao nữa.

Raedmund

Trích:

thcanh

Xóa cookie đi là down lại ok ngay,hoặc nếu đang dùng FF thì chuyển wa IE để down

Iason

Trích:

lacomuaxuan

Mình cũng bị như vậy đó, cách đó mấy tiếng còn down được sau đó tự dưng mất điện phải down lại từ đầu hic hic thì lại gặp lỗi i như bạn nói ở trên. Mà toàn down vào ban ngày hẳn hoi nhé, chẳng hiểu sao nữa.

Vậy bạn có thể cho link để mình thử xem được k

svishop

mình thì upload lên trên mediafire bất bao giờ dc,mà download thì cứ vù vù

Claud

Trích:

bluesea.bk

Vậy bạn có thể cho link để mình thử xem được k

Ah tớ lại down được rồi, chắc lúc đó server bị quá tải mà cũng có thể do tớ chuyển từ IE sang Firefox nên down lại được

Bornbazine

Hùi sáng mới down cái kia 1GB mấy ngon lành mà. (Có điều về nhà giải nén không được )

cai dó , tui cũng gặp rồi. trường hợp của tui thì là do cai phiên bản internet analyze quá thấp , do MF vừa sửa lại hệ thống. nên phiên bản cũ quá bất down load dc nũa. Vì vậy, bạn hãy cài Window phiên bản mới hơn. hay là cai đặt firefox phiên bản mới tại đây. ( link: )

Badden

PC nhà bạn kô sao đâu! chỉ vì đường truyền mạng yếu thôi, bạn đừng lo hay trang web quá tải!

vovaan

Sao hôm nay mình không thể download từ mediafire dc nữa. Vẫn hiện ra link download, nhưng khi download thì bất chạy. Đã thử nhiều link khác nhau. có ai bị như vậy ko?

Chago

mấy hôn nay download thì nó hiện ra cái DOWNLOAD FIRE INFO rồi cứ nằm yên đấy mà chả chạy j cả potay luôn chả hiểu sao nữa
ai biết giúp mình với

Jeffrey

Trích:

Terra

À, Mediafire vẫn hay fải bảo trì ấy mà, các bạn chịu khó chờ đến hôm sau là okie

cái trang này nó bảo trì bao lâu thế

khoảng 1 năm là cùng hả

Blagden

Trích:

823478

Mấy hôm nay tự nhiên bất download trên Mediafire được , Phải chằng lỗi toàn bộ hay là PC nhà mình có vấn đề về Internet , Ai có ý kiến gì thì trả lời hộ mình

Medifire dạo này thường hay bị lỗi, nếu mà bật link download lên mà bất download liền thì chỉ trong 10 phút sau là download sẽ bị lỗi, bạn nên restart lại link download rồi down sẽ được, thỉnh thoảng mình cũng hay gặp những lỗi mediafire này

Các chủ đề có liên quan khác