be_nhoc_be_nho

Không biết có anh em nào post chưa,cứ post đã

không phải chỉnh host,hay ultralsuf vẫn vào ầm ầm

Chỉ với một Add-on nhỏ gọn mang tên AnonymoX và trình duyệt Firefox, bạn hoàn toàn có thể lướt web một cách an toàn mà không bị ai phát hiện.

Add-on đi kèm với những cài đặt vô cùng đơn giản khiến bạn nhanh chóng trở nên vô hình trước thế giới web đầy rẫy những nhòm ngó.

Đây cũng là một giải pháp hay để bạn tham khảo trong tình trạng truy cập facebook khó khăn như hiện nay.

AnonymoX là một Add-on dành riêng cho Firefox, vì vậy bạn sẽ thoải mái ẩn danh mà không làm ảnh hưởng tới tốc độ Internet của các ứng dụng khác.

Thậm chí bạn còn có thể sử dụng AnonymoX để ẩn danh chỉ với những website vừa được cài đặt mà thôi.

Sau khi cài đặt AnonymoX và khởi động lại Firefox, một biểu tượng hình chữ X xuất hiện bên cạnh thanh địa chỉ.

Để lướt web ẩn danh, đơn giản bạn chỉ cần nhấn vào biểu tượng đó, chọn Active và nhấn nút Change indetity.

Add-ons cũng hiển thị địa chỉ IP bạn đang sử dụng ở thanh Add-on Bar.

các bạn paste link dưới vào firefox

zoai add thêm vào là ok

nguồn : esoftblog

mitinnaruto

ha893459 ok. xài ngon, không thì các ông nhà mạng việt nam chặn mãi. hơi tí chặn facebook

phải có cách chứ làm ăn thế này

khóc thét mất

thanhtrung00009

xomtram Cái này cũ rồi, với lại vừa có người post 2,3 ngày trước gì đó. có biết đâu

thì vừa bảo cứ post zoai mà

minhtan1606 firefox chậm ,cài cái này, thì chậm thêm nữa mình thấy cài vào vẫn bình thường mà, cái này vào FB upanh ngon lành luôn:

hokha2001

dancert33 google chorme không có ha? có nhưng dùng cái ProxyPy Web Proxy trong Chorome

mình dùng thử nhưng nó không vào được

nên thôi

---------- Bài thêm lúc 09:37 ---------- Bài trước là lúc 09:36 ----------

minhtan1606 firefox chậm ,cài cái này, thì chậm thêm nữa gì mà chậm lắm

vẫn hơn cái ultralsuf nhiều

camaphehe

clover1203 hix,ko có chrome nhỉ ..lại phải cài firefox để xài cái ni thui dân chơi mà

gỡ ra cài lại như cơm bữa

Darneil

Sử dụng Add-on này cũng tương tự Ultrasurf, nhưng có điều cái này hay hơn.

Nó chỉ fake IP trong FF thôi, chứ không ảnh hưởng đến các ứng dụng khác. Dùng Ultrasurf coi như fake toàn bộ luôn, nhiều lúc bất tiện.

Wacleah

dinhvanluan14 cái này tui đang xài dùng ngon lắm anh em vừa test zoai đó

lamthaithien_pt

Hiện tại mình đang dùng nhưng sau khi dùng 1 thời (gian) gian thì thấy hết tác dụng, cái nút X của nó chìm hẳn xuống khi vào face, có ai bị như mình không vậy

kenny_kute

littlekingz Hiện tại mình đang dùng nhưng sau khi dùng 1 thời (gian) gian thì thấy hết tác dụng, cái nút X của nó chìm hẳn xuống khi vào face, có ai bị như mình không vậy mình chưa bị như vậy

bạn vào add on của firefox gỡ nó ra xem sao

zoai add lại xem

mình dùng vẫn ngon

Các chủ đề có liên quan khác