Gilley

các bạn sẻ chia xem tốc độ upload của mạng nhà bạn là bao nhiêu? Và tiện đây cho t hỏi làm sao tăng tốc độ upload của mạng. Mạng nhà t upload dc có 55k/s, dùng FPT 275k

Hồi trước mình cũng từng lục google để tìm Phần mềm tăng tốc upload, kết quả là không có chương trình nào có thể tăng tốc độ upload cả

Có Zapu được giới thiệu là tăng lên 400% nhưng cũng không phổ biến lắm (thực tế là nó tăng tốc độ internet).

Cách tốt nhất mình thấy vẫn là thay đường truyền internet tốc độ cao hơn

PS: là uploader nên mình up được khoảng vài MB/s thôi

duong_to_chau

mockingbirdreal Hồi trước mình cũng từng lục google để tìm Phần mềm tăng tốc upload, kết quả là không có chương trình nào có thể tăng tốc độ upload cả

Có Zapu được giới thiệu là tăng lên 400% nhưng cũng không phổ biến lắm (thực tế là nó tăng tốc độ internet).
Cách tốt nhất mình thấy vẫn là thay đường truyền internet tốc độ cao hơn

PS: là uploader nên mình up được khoảng vài MB/s thôi bạn phải đăng kí gói cước Mega Family 350.000k/tháng+10%VAT, tốc đọ upload hơn dc có 122kb/s so với megaesy.
thật hay giả ấy nhỉ, bạn dùng cáp quang ah?

quynh94 Bạn nói chung chung quá, mỗi host có tốc độ upload khác nhau chứ Nhà mình host nào cũng thế, dc có 55k/s là kịch kim mà gói 275k đàng hoàng. không biết phải chỉnh như thế nào để tăng dc tốc độ upload đây

hoanglinh_kha

Mạng FPT chỉ có thế thôi bạn ạ , mình dùng gói 350k mà hơn của bạn có tẹo thôi .

ng_trang2000

musv2n Mạng FPT chỉ có thế thôi bạn ạ , mình dùng gói 350k mà hơn của bạn có tẹo thôi . Thế thôi a? Mình cứ tưởng mạng nhà mình bị làm sao chứ. Rõ chán mấy cái ông FPT này quá

---------- Bài thêm lúc 11:58 ---------- Bài trước là lúc 11:56 ----------

™†_¶v¶îЌμ_†™ Nhà mình up trên host mediafire nhanh nhất là 3Mb/s Nhà bạn up chập có thể là do dùng gói cước cùi
Gói cùi sao được, 275 đấy

Culhwch

tốc độ upload của VN ra nước ngoài rất thấp chỉ khoạng tầm 60KB/s mạng nào cũng thế

haru_moon

không xài cáp quang , 3 g , tốc độ upload cao lắm là 80kb/s( 640k/s),không riêng mạng nào hết , trừ có chương trình hỗ trợ như của megaupload là tăng chóng mặt

Lyn

Mình dùng gói cước MegaEasy 3.072Kbps/512Kbps (384KBs/64KBs)

Mình cài thêm một chương trình theo dõi băng thông thì thấy tốc độ upload tối đa là 70KB/s (cao hơn một chút so với cam kết của nhà mạng). Nhưng thường thì khi upload tốc độ chỉ khoảng 50-60 KB/s

anhtl7x

traiyenbang_7211

thế này là nhanh hay chậm nhỉ Bạn này ở nước ngoài nên mạng nhanh là đúng ^^

saobang

mình dùng fpt download xuống là 684kb/s mà up lên max cũng có 70kb/s nản luôn

Các chủ đề có liên quan khác