lylac31082004

Keylog nói chung là phần mềm ghi lại các thao tác bàn phím, đây là chức năng cơ bản của nó. Mặc dù sau này keylog càng ngày càng có thêm nhiều chức năng hơn nhưng đây vẫn là phần nhiệm vụ cơ bản nhất mà nó phải đảm bảo

Perfect keylog được đánh giá là 1 trong 10 keylog nguy hiểm nhất ! Nó khá hoàn hảo về các chức năng, dễ dàng trong cài đặt và sử dụng. Hiện nay phiên bản mới nhất là 1.63 !

Hôm nay tui sẽ chỉ dẫn các bạn cách sử dụng từ cơ bản nhất đến 1 số chức năng ít người khai thác !

II/ Download và cài đặt : sử dụng phiên bản 1.62 +Key name+pass

Download phiên bản 1.62

Key:

name: haccongtu

serial: FTRU-VVQT-NAIG-PPQH

name: the_lighthouse

serial : SBTY-SOQO-OASV-GFNE

Sau Khi giải nén bắt đầu tiến hành cài đặt.

các bạn chạy file i_ipk...exe để tiến hành cài đặt

Cái này chỉ cần next thui. Chú ý đến phần Select program Folder bạn chọn đường dẫn đến thư mục sẽ cài đặt keylog vào. Có 2 lựa chọn cho chuyện cài đặt

Regular installation: Cài đặt đầy đủ toàn bộ các file ( trợ giúp, remove ...)

Stealth installation: Chỉ cài các file cần thiết

Lời khuyên là bạn chỉ cần cài đặt ở chế độ Stealth installation !

Sau đó next tiếp và finish, như vậy quá trình cài đặt trên Pc vừa xong. Keylog sẽ hiện lên 1 bảng thông báo Regis minder

Bạn chọn phần "Enter registration code" sau đó sử dụng serial trong thư mục giải nén ban đầu để đăng ký !

Điền vô rùi okie nó sẽ báo bạn vừa đăng ký thành công, keylog thu về 1 biểu tuợng hình cuộn phim ở khay hệ thống !

name:haccongtu seri: FTRU-VVQT-NAIG-PPQH day la` Key cua 1.62

Click chuột phải vô biểu tượng của keylog trong khay hệ thống ta thấy xuất hiện 1 bảng tùy chọn như sau:

+ View the log: xem những ghi chép của keylog vừa thực hiện ở trên máy ở trên máy.

+ Enable logging : mở chức năng ghi chép ( đừng có bỏ phần đánh dấu đi làm j )

+ Hide program icon : ẩn biểu tượng của keylog ở khay hệ thống đi. Chú ý đến các phím tắt để gọi nó trở lại nghen

+ Password : đặt pw để bảo vệ keylog !

+Remote install: tạo file cài đặt để gửi đi.

+ Option: Cài đặt

Trong đó option là phần quan trọng nhất, các bạn nên thiết lập đầy đủ thông tin trong option trước khi làm bất kỳ điều gì khác ! Bắt đầu, bạn chọn phần option nó sẽ hiện lên như sau:

General: tùy chọn chung

- System:

run on Windows startup ( tự động chạy mỗi khi windows khởi động);

don't show grogram icon...( không hiển thị icon khi startup )

- Hotkey: phím nóng để gọi keylog lên trong khay hệ thống khi sử dụng chức năng tự ẩn đi của keylog, bạn có thể thay đổi tùy ý mình sao cho dễ nhớ là được !

- Invisibility: khả năng tự ẩn của key trong task manager

Trong phần này các bạn nên để toàn bộ các chế độ trên ! Như vậy là xong 1 option là general.

Logging: Tùy chọn các chức năng ghi chép, đặt pw bảo vệ... phần này không quan trọng lắm, các bạ tự tham khảo nếu không để mặc định cũng okie

Screenshot: Chức năng tự động chụp màn hình sau 1 khoảng thời (gian) gian ấn định sẵn, chất lượng file hình, kiểu chụp...

các bạn để chế độ ảnh đúng như mình làm là chắc ăn nhất vì mình cũng đang sử dụng thế này ghi tương tự hết như trên nha!

Còn đây là phần các bạn muốn hack ví dụ như Võ Lâm, Phong Thần ... các bạn phải ghi đúng như mình vừa ghi thì mơí chụp được ảnh bạn chỉ vào phần Confỉque rồi nó hiện ra như thế này các bạn muốn hack trò gì thì ghi ra phải ghi đúng nha.

Để đúng như mình là được hok hack tro` nao` th`i chu? vao` - xoa' di okie

Email: đây là phần quan trọng các bạn chú ý. Nó sẽ giúp gửi các thông tin ghi chép, hình ảnh chụp được về cho chúng ta theo email ! Nhìn lên trên tui thấy có 2 tag là Scheduler và

Scheduler

- Scheduler: Lên lịch cho keylog để gửi ghi chép về qua mail ( chú ý đánh dấu vào ô try to send logs... ) Các tùy chọn là do bạn: thời (gian) gian gửi mỗi lần, dung lượng mail gửi đi, gửi ghi chép gồm những gì ( hình ảnh, chat logs,...)

Cac' Ban. danh' dau' dung' nhu minh` la` dc okie

Delivery

- Delivery: cài đặt địa chỉ email. Nếu các bạn sử dụng mail server của keylog như mặc định thì chỉ cần gõ địa chỉ email vô ô send to như vậy là được. Tuy nhiên nếu có mail server khác ổn định hơn thì bạn có thể sử dụng mailserver này bằng cách đánh dấu vào ô Use mail acc to send email và sau đó điền đầy đủ thông tin của mail acc vào

Lời khuyên, nếu các bạn không chắc chắn về SMTP, port .. thì tốt nhất chỉ cần điền địa chỉ email của mình vào phần Send to thôi

Sau khi điền xong các bạn chọn Send test ! Keylog sẽ gửi 1 bức mail kiểm tra đến hòm mail bạn vừa điền. Nếu thông báo Send thành công tức là email vừa được gửi đi.

Thông thường bạn nên chọn Gmail thì tốt hơn và đôi khi có thể gặp trục trặc khi không thể kết nối được với server !

các bạn ở phần Send to đổi đi thành điạ chỉ email của bạn đang dùng còn phần Username điền thành tên tương tự email bỏ đuôi đi là được Con` dau cu' nhu trong anh? la` dc

Sen test xong nó hiện ra như thế này có nghĩa là được

Gio` Đến phần

Tiếp theo : Tạo file Remote cài

TẠO FILE REMOTE cài

(Chỉ trong vòng 10 giây con Keylogger vừa được setup vào máy hay Victim chỉ cần kích vào là ta vừa thành công)

Tại phía dưới bên phải màn hình > kích phải vào biểu tượng hình cuộn phim > chọn Remote Installation

Bấm NEXT để tiếp tục chọn đúng như trong ảnh

Bấm NEXT để tiếp tục :

Bấm vào : BROWSE để chỉ file dẫn cho con keylogger nhúng vào . Có thể chọn file EXE hay file nhạc v.v..

Bấm NEXT > NEXT > Finish .

File mới được tạo ra có tên đầu là : inst+tên gốc của file dẫn , Ta có thể đổi tên file này lại tùy ý .

sang phan` kia Next tiep xong Finish Neu' cac' ban. tao. nhu the' thi` no' se~ lam` o? trong o? C:\Program Files\BPK

Bat' Dau` ban. vao? phan` inst_bpk doi? Rename doi? ten de? danh' lua` ViTim doi? than`g VLAuto pro 2.46 chang? han. heheehhehhe

chi? vao` do' enter cho file chay. la` xong

Dùng file này để gửi đến Victim hay mang ra hàng NET kíck đôi vào nó là ta vừa cài đặt xong vào máy Victim >> Khi cài đặt thành công trong Email của các bạn se có 1 mail gửi đến báo thành công như sau :

KHI CÀI ĐẶT VÀO MÁY VICTIM ĐÔI KHI không THẤY FILE LOG GỬI VỀ ĐÔI KHI CÓ RẤT NHIỀU LI DO, NHƯNG NGUYÊN NHÂN CHÍNH ĐƯỢC TÔI LIỆT KÊ DƯỚI ĐÂY:

1---ĐƯỜNG DẪN CÀI ĐẶT KEYLOG VÀO MÁY VICTIM không GIỐNG VỚI ĐƯỜNG DẪN MÌNH SETUP Ở NHÀ

2---MÁY VICTIM ĐỂ TƯỜNG LỬA

3---CÁC BẠN TỰ MÀY MÒ

VÀ NHỚ MỘT ĐIỀU RẰNG NẾU CÓ ĐEM CÁI CON REMOTED RA QUÁN NÉT THÌ NHỚ PHẢI DISABLE ANTIVIRUS ĐI ĐÃ NHÉ, SAU ĐÓ OFF LUÔN CÁI FIREWALL, CUỐI CÙNG BẠN PHÁ DEEP.

nusinh_hue89vn

em khong hieu do cai phần Enter registration code nhấn vào là co ra name với code điền vao cái đó là gì anh anh chỉ rõ phần đó giùm em cái co nhìu bạn không hiểu phần đó anh lam oi nói rõ cái

Trevor

sao tui vào remote installlation không được.nó hiện ra ''buy now'' gì đó.

Toi kg muon tro thanh nan nhan tiep theo cua ban dau. các bạn ơi hãy cẩn thận với chú này, coi chừng cái bẫy

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

Toi kg muon tro thanh nan nhan tiep theo cua ban dau. các bạn ơi hãy cẩn thận với chú này, coi chừng cái bẫy

Brochan

cái này hack được tất mail onl game gì cứ dính vào bàn phím là chết nhe răng

Zak

may ong chua download ma da spam ruj do la link download hack fifa ma ngoi spam ca lu hay that po tay lam ji co cai perfect keylog nao o day

lethuyhanh_1973

hix hix mới vô trang này thôi mà 5,6 con virut phim-hai-cuc-hay.exe tấn công ầm ầm rồi...........

Chạy lẹ pà kon ơi không dính ráng chịu.

Traveon

may' minh không xem duoc hinh anh dang PNG nen khong hieu phan hướng dẫn bang hinh anh? ban chinh? anh? lai cho minh coi dum nha thank!

203_c10

tạo key log khũng nhất thế giới nè dow zề mở lên thỳ ok ~

prince2191 Keylog nói chung là phần mềm ghi lại các thao tác bàn phím, đây là chức năng cơ bản của nó. Mặc dù sau này keylog càng ngày càng có thêm nhiều chức năng hơn nhưng đây vẫn là phần nhiệm vụ cơ bản nhất mà nó phải đảm bảo

Perfect keylog được đánh giá là 1 trong 10 keylog nguy hiểm nhất ! Nó khá hoàn hảo về các chức năng, dễ dàng trong cài đặt và sử dụng. Hiện nay phiên bản mới nhất là 1.63 !

Hôm nay tui sẽ chỉ dẫn các bạn cách sử dụng từ cơ bản nhất đến 1 số chức năng ít người khai thác !

II/ Download và cài đặt : sử dụng phiên bản 1.62 +Key name+pass

Download phiên bản 1.62

Key:

name: haccongtu

serial: FTRU-VVQT-NAIG-PPQH

name: the_lighthouse

serial : SBTY-SOQO-OASV-GFNE

Sau Khi giải nén bắt đầu tiến hành cài đặt.

các bạn chạy file i_ipk...exe để tiến hành cài đặt

Cái này chỉ cần next thui. Chú ý đến phần Select program Folder bạn chọn đường dẫn đến thư mục sẽ cài đặt keylog vào. Có 2 lựa chọn cho chuyện cài đặt

Regular installation: Cài đặt đầy đủ toàn bộ các file ( trợ giúp, remove ...)

Stealth installation: Chỉ cài các file cần thiết

Lời khuyên là bạn chỉ cần cài đặt ở chế độ Stealth installation !

Sau đó next tiếp và finish, như vậy quá trình cài đặt trên Pc vừa xong. Keylog sẽ hiện lên 1 bảng thông báo Regis minder

Bạn chọn phần "Enter registration code" sau đó sử dụng serial trong thư mục giải nén ban đầu để đăng ký !

Điền vô rùi okie nó sẽ báo bạn vừa đăng ký thành công, keylog thu về 1 biểu tuợng hình cuộn phim ở khay hệ thống !

name:haccongtu seri: FTRU-VVQT-NAIG-PPQH day la` Key cua 1.62

Click chuột phải vô biểu tượng của keylog trong khay hệ thống ta thấy xuất hiện 1 bảng tùy chọn như sau:

+ View the log: xem những ghi chép của keylog vừa thực hiện ở trên máy ở trên máy.

+ Enable logging : mở chức năng ghi chép ( đừng có bỏ phần đánh dấu đi làm j )

+ Hide program icon : ẩn biểu tượng của keylog ở khay hệ thống đi. Chú ý đến các phím tắt để gọi nó trở lại nghen

+ Password : đặt pw để bảo vệ keylog !

+Remote install: tạo file cài đặt để gửi đi.

+ Option: Cài đặt

Trong đó option là phần quan trọng nhất, các bạn nên thiết lập đầy đủ thông tin trong option trước khi làm bất kỳ điều gì khác ! Bắt đầu, bạn chọn phần option nó sẽ hiện lên như sau:

General: tùy chọn chung

- System:

run on Windows startup ( tự động chạy mỗi khi windows khởi động);

don't show grogram icon...( không hiển thị icon khi startup )

- Hotkey: phím nóng để gọi keylog lên trong khay hệ thống khi sử dụng chức năng tự ẩn đi của keylog, bạn có thể thay đổi tùy ý mình sao cho dễ nhớ là được !

- Invisibility: khả năng tự ẩn của key trong task manager

Trong phần này các bạn nên để toàn bộ các chế độ trên ! Như vậy là xong 1 option là general.

Logging: Tùy chọn các chức năng ghi chép, đặt pw bảo vệ... phần này không quan trọng lắm, các bạ tự tham khảo nếu không để mặc định cũng okie

Screenshot: Chức năng tự động chụp màn hình sau 1 khoảng thời (gian) gian ấn định sẵn, chất lượng file hình, kiểu chụp...

các bạn để chế độ ảnh đúng như mình làm là chắc ăn nhất vì mình cũng đang sử dụng thế này ghi tương tự hết như trên nha!

Còn đây là phần các bạn muốn hack ví dụ như Võ Lâm, Phong Thần ... các bạn phải ghi đúng như mình vừa ghi thì mơí chụp được ảnh bạn chỉ vào phần Confỉque rồi nó hiện ra như thế này các bạn muốn hack trò gì thì ghi ra phải ghi đúng nha.

Để đúng như mình là được hok hack tro` nao` th`i chu? vao` - xoa' di okie

Email: đây là phần quan trọng các bạn chú ý. Nó sẽ giúp gửi các thông tin ghi chép, hình ảnh chụp được về cho chúng ta theo email ! Nhìn lên trên tui thấy có 2 tag là Scheduler và

Scheduler

- Scheduler: Lên lịch cho keylog để gửi ghi chép về qua mail ( chú ý đánh dấu vào ô try to send logs... ) Các tùy chọn là do bạn: thời (gian) gian gửi mỗi lần, dung lượng mail gửi đi, gửi ghi chép gồm những gì ( hình ảnh, chat logs,...)

Cac' Ban. danh' dau' dung' nhu minh` la` dc okie

Delivery

- Delivery: cài đặt địa chỉ email. Nếu các bạn sử dụng mail server của keylog như mặc định thì chỉ cần gõ địa chỉ email vô ô send to như vậy là được. Tuy nhiên nếu có mail server khác ổn định hơn thì bạn có thể sử dụng mailserver này bằng cách đánh dấu vào ô Use mail acc to send email và sau đó điền đầy đủ thông tin của mail acc vào

Lời khuyên, nếu các bạn không chắc chắn về SMTP, port .. thì tốt nhất chỉ cần điền địa chỉ email của mình vào phần Send to thôi

Sau khi điền xong các bạn chọn Send test ! Keylog sẽ gửi 1 bức mail kiểm tra đến hòm mail bạn vừa điền. Nếu thông báo Send thành công tức là email vừa được gửi đi.

Thông thường bạn nên chọn Gmail thì tốt hơn và đôi khi có thể gặp trục trặc khi không thể kết nối được với server !

các bạn ở phần Send to đổi đi thành điạ chỉ email của bạn đang dùng còn phần Username điền thành tên tương tự email bỏ đuôi đi là được Con` dau cu' nhu trong anh? la` dc

Sen test xong nó hiện ra như thế này có nghĩa là được

Gio` Đến phần

Tiếp theo : Tạo file Remote cài

TẠO FILE REMOTE cài

(Chỉ trong vòng 10 giây con Keylogger vừa được setup vào máy hay Victim chỉ cần kích vào là ta vừa thành công)

Tại phía dưới bên phải màn hình > kích phải vào biểu tượng hình cuộn phim > chọn Remote Installation

Bấm NEXT để tiếp tục chọn đúng như trong ảnh

Bấm NEXT để tiếp tục :

Bấm vào : BROWSE để chỉ file dẫn cho con keylogger nhúng vào . Có thể chọn file EXE hay file nhạc v.v..

Bấm NEXT > NEXT > Finish .

File mới được tạo ra có tên đầu là : inst+tên gốc của file dẫn , Ta có thể đổi tên file này lại tùy ý .

sang phan` kia Next tiep xong Finish Neu' cac' ban. tao. nhu the' thi` no' se~ lam` o? trong o? C:\Program Files\BPK

Bat' Dau` ban. vao? phan` inst_bpk doi? Rename doi? ten de? danh' lua` ViTim doi? than`g VLAuto pro 2.46 chang? han. heheehhehhe

chi? vao` do' enter cho file chay. la` xong

Dùng file này để gửi đến Victim hay mang ra hàng NET kíck đôi vào nó là ta vừa cài đặt xong vào máy Victim >> Khi cài đặt thành công trong Email của các bạn se có 1 mail gửi đến báo thành công như sau :

KHI CÀI ĐẶT VÀO MÁY VICTIM ĐÔI KHI không THẤY FILE LOG GỬI VỀ ĐÔI KHI CÓ RẤT NHIỀU LI DO, NHƯNG NGUYÊN NHÂN CHÍNH ĐƯỢC TÔI LIỆT KÊ DƯỚI ĐÂY:

1---ĐƯỜNG DẪN CÀI ĐẶT KEYLOG VÀO MÁY VICTIM không GIỐNG VỚI ĐƯỜNG DẪN MÌNH SETUP Ở NHÀ

2---MÁY VICTIM ĐỂ TƯỜNG LỬA

3---CÁC BẠN TỰ MÀY MÒ

VÀ NHỚ MỘT ĐIỀU RẰNG NẾU CÓ ĐEM CÁI CON REMOTED RA QUÁN NÉT THÌ NHỚ PHẢI DISABLE ANTIVIRUS ĐI ĐÃ NHÉ, SAU ĐÓ OFF LUÔN CÁI FIREWALL, CUỐI CÙNG BẠN PHÁ DEEP. he thong win7

Category:

Monitoring Software

Description:

This program monitors user activity, such as keystrokes typed.

Advice:

Review the alert details to see why the software was detected. If you do not like how the software operates or if you do not recognize and trust the publisher, consider blocking or removing the software.

Resources:

containerfile:

C:\Users\Admin\Desktop\hack_fifa.rar

file:

C:\Users\Admin\AppData\Local\Temp\RarSFX5\rinst.ex e

file:

C:\Users\Admin\Desktop\hack_fifa.rar->start1.exe

file:

C:\Users\Admin\Desktop\start1.exe

process:

pid:1272

process: