winthang54

Các Pro cho hỏi khi Cover định dạng film thì làm sao để có được tiếng vậy....em Cover từ định dạng *.avi sang *.mpg bằng chương trình Xilisoft Video Converter 3....khi Cover xong coi lại thì mất tiếng.....mong các pro giúp đở em thanks

kimnguu58

Hix....thắc mắc cái này mà không có pro nào vô chỉ mình T_T....Giúp me !!!!!!!!!!!!!!

camvan3101

sao không dùng total video conver thử đi bạn ,còn chương trình kia mình chưa dùng nên cũng không biết nói sao

demlanhbang_91

chắc là khi cover fim thì có phụ đề mà hok cover dc chứ ji`, chuyện dễ hiểu...........cứ Phần mềm mình, : black_sky_556, mình sẽ chỉ.

vdc2004hoan

Dùng My Video Corverter cũng ngon lành lắm! Cái này còn là trùm chuyển sang 3gp nữa đó!

gn_2010

Rx7 Các Pro cho hỏi khi Cover định dạng film thì làm sao để có được tiếng vậy....em Cover từ định dạng *.avi sang *.mpg bằng chương trình Xilisoft Video Converter 3....khi Cover xong coi lại thì mất tiếng.....mong các pro giúp đở em thanks -chọn file cần chuyển = Files-->Add files.

-

Chọn định dạng xuất trong mục Profiles đó bạn. Chương trình hỗ trợ nhiều định dạng lắm, bạn cần chuyển sang định dạng nào thì chọn nhé.

-

các thiết lập khác như bit rate, kích thước khung hình, chất lượng âm thanh ...thì bạn click vào profiles Settings theo ý muốn

-

Sau đó chọn nơi lưu files và click Convert là hình đoạn phim và mũi tên màu xanh

-

-

có thể vừa convert vừa xem trước video

anhhung_ngaynay Dùng total video conver làm được hết Đồng ý với bạn này. Total dùng rất tốt, tốc độ chuyển đổi nhanh và chất lượng.

vanlinhna

manwhofind09 -chọn file cần chuyển = Files-->Add files.

-

Chọn định dạng xuất trong mục Profiles đó bạn. Chương trình hỗ trợ nhiều định dạng lắm, bạn cần chuyển sang định dạng nào thì chọn nhé.

-

các thiết lập khác như bit rate, kích thước khung hình, chất lượng âm thanh ...thì bạn click vào profiles Settings theo ý muốn

-

Sau đó chọn nơi lưu files và click Convert là hình đoạn phim và mũi tên màu xanh

-

-

có thể vừa convert vừa xem trước video Thanks bạn vừa tận tình giúp đở mình...nhưng mình muốn hỏi khi cover dạng *.mpg (VCD) để chép ra đĩa thì cái thiết lập chuẩn của âm thanh nó thế nào...thiết lập = mấy thông số mình không rành cho lắm....nhưng khi Cover xong thì âm thanh lại không có..cái vấn đề này bạn có thể giúp mình khắc phục được không

nhoc_ninhbinh

le_nam_16 chắc là khi cover fim thì có phụ đề mà hok cover dc chứ ji`, chuyện dễ hiểu...........cứ Phần mềm mình, : black_sky_556, mình sẽ chỉ. Ý mình muốn nói là không có âm thanh luôn...thì film dạng thuyết minh...mà khi cover xong tương tự như bị câm á...T_T

doichomotmuahoa

mình cũng dùng xilisoft video converter nhưng khi chuyển sang định dạng mpg thì bị mất đoạn video,mình cũng chỉnh dung lượng file và thời (gian) gian rồi nhưng không được. Còn dùng total video thì hình ảnh xấu lắm không đẹp bằng XCV. Bạn nào biết cách chuyển mà không bị mất đoạn so với file gố thì giúp mình với

xin chao cac pro,minh dag dung phan mem total conver video,khi mih chyen tu file flv sag mp4 cho con 3110c cua mjh,xem chatluong rat tot chj k co tieng nhug cop vao mtih lai co ma dt cua mjh lai k co,mong cac pro chi giao cho,neu co the mog cac pro gui tin nhan hướng dẫn qua yahoo hoangnam231289 gium mjh.thanks moi ng

Tau

le_nam_16 chắc là khi cover fim thì có phụ đề mà hok cover dc chứ ji`, chuyện dễ hiểu...........cứ Phần mềm mình, : black_sky_556, mình sẽ chỉ. bác ơi thế muốn cho nó mất tiếng đi mình chỉ cần lấy hình thôi thì làm thế nào?

thanks bác na!

hoxuan_tai

Mình thì lại bị trên windows 7 64bit lỗi như sau: Sau khi hoàn tất các công đoạn nhấn vào chuyển đổi, chương trình vẫn chạy bình thường nhưng chỉ đến khoảng 3% thì nó dừng lại không thể chuyển được dùng phần mềm nào cũng vậy: Total, HD converter hay Xilisoft HD cũng lỗi như nhau, kể cả khi mình cài lại windows cũng vẫn bị. Có bạn nào vừa gặp trường hợp như vậy ko, chỉ mình cách khắc phục với ?! Mình chuyển từ HD sang AVI.

Hàng hiếm nè:

Download soft tại đây:

Name: Any

Key:

149F-175F-D25B-8304-8F36-79F7-06CC-BD6D

1706-F8E7-D6C5-B4DE-67A4-E9AB-4904-9307

2C5E-7C6F-9E81-B096-0044-40B5-A807-F4D3

7CF1-69B1-35BD-058C-792F-8E51-9392-2846

update thêm 2key mới

Các chủ đề có liên quan khác