ki_en

Máy bạn bị thiếu font nên không hiển thị được. Bạn tải và chép font vào thư mục Fonts trong Windows

Font ABC:
Font VNI:

Kynan

future-NSK

Ai đó giúp mình giải quyết cái vấn đề rắc rối này với

Thanks. tô đen hết,ở tad font xổ xuống,chọn Font Time New Roman

Taima

Sax không được các bạn àh nhưng down cái phần mềm Foxit Reader thì đọc đuôi PDF được. Thế nên mình cần cái phần mềm chuyển PDF sang Word định dạng rồi fix, lược lại để mà ra tiệm photo, giúp mình với

Fonzell

future-NSK Sax không được các bạn àh nhưng down cái phần mềm Foxit Reader thì đọc đuôi PDF được. Thế nên mình cần cái phần mềm chuyển PDF sang Word định dạng rồi fix, lược lại để mà ra tiệm photo, giúp mình với bạn đọc đuôi pdf bằng word ah? down soild convert về mà chuyển pdf sang word

habo_milk

future-NSK Xử lý cái khoản này thì sao các bác?

hồi tải về xem dưới link tải có đưa pass không or bạn thử lấy chữ VNMATH.COM làm pass xem sao

qiuhong0888

ak. Cái đó là do bị chống photo rồi bạn ak. Nếu bạn muốn chuyển PDF sang Word thì bạn tải phần mềm ABBYY mình dùng nó thấy rất hay, khi chuyển sang nó không giữ ở dạng ảnh nữa mà có thể chỉnh sửa được.

pink_happy85

tìm bằng google font ................ enter (cái font mà file word của bạn hiển thị ấy tìm được rồi tải về nếu dùng win7 thì nhấp đôi vào instal thề là xong

malunmalun

hix. mình không up được ABBYY hay bạn vào Wed để chuyển pdf sang word miễn phí trực tuyến.

Các chủ đề có liên quan khác