e dùng máy windows 7 64 bit.đang học VB,e cần cài visual studio 2008 or 2010 trên windows 7 64 bit,mong các bạn giúp đỡ,win 7 64bit hom basic

Mình thì học qua cái VB này oài... nhưng đợt đó làm trên W7 32bit. Thấy bảo 64bit chạy sẽ lỗi đúng hok bạn? Bạn vừa cài chưa??? mình đang có ý định bảo vệ Đồ Án TN bằng cái này....

hien_fg

mình thì chưa cài được,nhưng mà lên mạng thì thấy cài được nhưng báo lỗi,cũng chưa tìm được bộ cài,máy mình là windows bản quyền nên không muốn bỏ,mình thấy trong máy mình có SQL sever rồi,cả C++ và C# nữa,nhưng không có VB.chán

---------- Bài thêm lúc 11:35 ---------- Bài trước là lúc 11:33 ----------

mấy hôm nay học VB,thầy hỏi lớp không ai trả lời được,ông ý viết chương trình chạy mã sinh viên random toàn suýt trúng mình,sợ quá,nên phải cài gấp mà không có bản cài

---------- Bài thêm lúc 12:36 ---------- Bài trước là lúc 11:35 ----------

à mà cậu chắc hơn tuổi mình,cho mình hỏi tí,cậu có dành về C+ or C hay pascal ko,mình hỏi tí

titi_kute

Không cài được trên máy thật thì cài máy ảo lên rùi cài visual 2010 mà vọc. nhưng mà máy bạn phải mạnh một xíu nhé. chúc thành công

nhim_xu_violet

mình không hiểu bạn nói cài trên ổ ảo kiểu gì,hướng dẫn mình vs,mình thì có dùng untral iso để setup rồi nhưng không được

angle_lovely53

nguyenthang5758 mình không hiểu bạn nói cài trên ổ ảo kiểu gì,hướng dẫn mình vs,mình thì có dùng untral iso để setup rồi nhưng không được UltraIso là ổ đĩa ảo , còn máy ảo mà chạy VS 2010 thì cũng phải ngốn 1GB ram , VS 2010 hỗ trợ cho windows 64 bit có key bản quyền hẳn hoi không nên phải Cr-ack nên không sợ hỏng windows , nếu bị lỗi chỉ gần gỡ ra cài lại , còn nếu mún chắc ăn hơn nữa thì Ghost lại windows trước rồi cài

Các chủ đề có liên quan khác