muakiniem2109

B1:tạo 1 acc mới (nên chọn) hay 1 acc "sạch"

B2:vào trang upload của YouTube

làm theo chỉ dẫn như trong hình

B3:sau khi nhập số điện thoại của bạn và kích hoạt tài khoản thế là ok rồi có tài khoản up trên 15 p rồi

Thích thì like thấy hay thì subcribes

Chúc thành công

thuyvanphan

Cái này thì biết lâu rồi

P/s: Chú ý là mạng viettel đa số không reg được nhé.

visonvn

wkj Ai có thể giải KẾT hình ảnh này:

Hình chụp từ màn hình thật 100% Có gì đâu, video mà bạn tải lên chứa nội dung mà người ta vừa đăng ký bản quyền, nếu vi phạm quá bao nhiêu lần đó là bị khóa tài khoản mãi mãi, tớ cũng bị khóa 2 acc vì nguyên nhân này đó

a3_htk

success_96 VT okie nhé các bạn Mình reg bằng sim vittel của mình mà có được đâu?

Sim mình đăng kí từ năm 2007.

Henrick

j4cks0n_1st

Mình reg bằng sim vittel của mình mà có được đâu?

Sim mình đăng kí từ năm 2007. VT vẫn ok mà

ngoichocodon VT vẫn ok mà Ah`, bây giờ thì được rồi

Nhưng đúng là dạo trước mình làm với vài sim viettel đều không được, chắc nó fix lỗi rồi

g5boytk1993

Cái SIM Viettel của mình chẳng thấy nó gửi tin nhắn về nên không vertify được.

Nhưng thử lấy sim Beeline thì lại được.
Chú ý : có thể dùng 1 số điện thoại để vertify cho nhiều acc youtube các bạn ạ

vuthanhtin91 Có gì đâu, video mà bạn tải lên chứa nội dung mà người ta vừa đăng ký bản quyền, nếu vi phạm quá bao nhiêu lần đó là bị khóa tài khoản mãi mãi, tớ cũng bị khóa 2 acc vì nguyên nhân này đó Cái mà tui không hỏi không phải là cái đó: Bạn có thể thấy những video bên dưới tui đã úp thành công với thời (gian) lượng trên 15 phút nhưng sau đó 3 video trên cùng thì lại báo lỗi thời (gian) lượng quá dài????

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Tiểu luận WTO bước ngoặt mới cho nền kinh tế Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
D Bước đầu nghiên cứu tạo chế phẩm cellulase từ một số chủng vi sinh vật và khả năng thủy phân cellulose Khoa học Tự nhiên 0
D Kết quả bước đầu nghiên cứu kỹ thuật gieo trồng cây Hoàng tinh hoa đỏ (Polygonatum kingianum Coll. ex Hemsl) từ hạt Khoa học Tự nhiên 0
A Nghiên cứu phương pháp phẫu thuật và bước đầu đánh giá kết quả của phẫu thuật bảo tồn trong điều trị ung thư vú nữ tại bệnh viện k Y dược 0
D SKKN bước đầu sử dụng công cụ mạng xã hội để hỗ trợ dạy học dự án một số bài trong chương trình sinh học phổ thông Luận văn Kinh tế 0
D Nghiên cứu tổng hợp oxit nano MnAl2O4, CoAl2O4 và bước đầu thăm dò ứng dụng của chúng Luận văn Sư phạm 0
L Bước đầu nghiên cứu quá trình xây dựng, áp dụng, duy trì hệ thống quản lí môi trường theo TCVN ISO 14001 Luận văn Kinh tế 2
S Bước đầu nghiên cứu khu hệ Lưỡng cư, Bò sát ở xã Kháng Nhật, huyện Sơn Dương, tỉnh Tuyên Quang Khoa học Tự nhiên 0
C Khả năng kiểm soát tuyến trùng bướu rễ cây hồ tiêu của chế phẩm nemaitb ở nhà lưới và bước đầu thử n Kiến trúc, xây dựng 0
T Bước đầu khảo sát thực trạng dinh dưỡng của sinh viên trong khu vực ký túc xá Đại học An Giang Kiến trúc, xây dựng 2

Các chủ đề có liên quan khác