Ryker

Tui đang down về và xài bản Yahoo Messenger 11, nhìn chung là khá hài lòng, có 1 thay đổi khá quan trọng là gom các cửa sổ chat lại thành các tab và hiển thị trong 1 cửa sổ duy nhất khá là tiện lợi với lại Chat History được lưu online, không bị mất đi mỗi khi cài lại windows nữa.

Ai có khám phá gì mới hay khen chê gì thì share thêm nha, tình hình là kết cái YM 11 này rồi đới.

hoangluan1966

hix. potay. Nhưng dù sao h cũng chưa có Y12 thì chưa đến nỗi nào.

Ngon. Có điều theo ý kiến cá nhân thì phần mềm chat nt thì hơi nặng.

nyo103

yahoo 11 có lâu rùi mà, nhưng những chức năng mà các bạn nói chỉ có từ v11.5.0.152 mà thôi. nghe các bạn nói mà cứ tưởng những chức năng đó nó từ v11.0 chứ...

hokha2001

Ôi trời ơi! Yahoo 11.5 từ bao giờ rồi Cơ bản thì cái tiến dạng tab cũng ổn!

army_quan

chức năng gom cửa sổ chat cũng hơi bất tiện với windows 7. Vì 1 người 1 tab thì còn thấy được, chứ nhiều người chung vào 1 cửa sổ hổng thấy tên người chat luôn...

loi_lam

ưh!!! yahoo 11 có lâu rồi, mấy cái tab ấy lâu lâu lại chat nhầm, bị hoài

Mình vẫn còn dùng Yahoo mail Classic để chat thì sao đây nhỉ ??? .... Yahoo mess đối với mình là 1 ứng dụng đầy lỗi và chẳng công nhận nó có gì tốt

mr_huych0u

Ko thick vụ tab lắm vì chat nhìu người 1 lúc thì nhìn không ra tên người chat nữa. Đang có cuộc thi chat đông dzui do Yahoo tổ chức có ai tham gia chưa , thi chụp ảnh nhét thật nhiều người trên ghế băng.

nguyenduyduhv

jackfoni luột lắm.Chụp ảnh định dạng nhẹ phết sẻ chia tốt Có ai biết add account Google vào để chat ngay trên Yahoo ko

master_boy_s2

Mình download về xài rồi, tks mấy bro. Thấy cũng ổn, thấy có chức năng chat theo tab đúng là tiện hơn mấy bản cũ nhiều. Nhưng làm sao để khi kéo tab ra ngoài thành 1 window độc lập thì có thể cho nó quay trở lại window như cũ đây

vài ngày gần đây không tự nhiên không thấy ai trong danh sách bạn bè trong yahoo plus cả, chỉ thấy đề là "không kết nối được". tui cũng không thể add blog của tất cả người được nữa mặc dù vẫn viết bài cm được? tất cả người giúp tui với

Các chủ đề có liên quan khác