Barrlow

Mọi người vào bình chọn nhé !!!

Share cho tất cả người trang theo dõi tracker open signup (ai biết rùi thì thui nhé) :

nh0kwa0

nghiapro852 sử dụng nó dơn chậm quá có cách nào cho em nó nhanh không anh em kiếm kái link nào mới mới mà down. down mấy kái link từ thời (gian) napoleon mặc xịp thì chúng nó xóa hết rồi làm gì có ai share cho đâu mà chẳng chậm

Coed

tìm link nào mà seed nhiều ý down mới nhanh còn lượng seed ít thì chậm lắm!!!

Bạn zimoon nói cũng có phần đúng , nhưng tốc độ down chậm hay nhanh phụ thuộc vào số lượng người seed/leech và bạn có mở port hay chưa

sử dụng nó dơn chậm quá có cách nào cho em nó nhanh không anh em

( Anh em qua bitvn hay all.hdvnbits.org đi , kho torrent nhiều lắm )

---------- Bài thêm lúc 17:43 ---------- Bài trước là lúc 17:41 ----------

thank bạn Phan vì trang open trackers

Anh em vào trang này cũng được nè của Nga kho torrent chất lượng cao lun !!!

Đang open signup anh em vội kéo đi!!!

rady17 Nếu có link direct của 4share,fshare mình vẫn KẾT hơn torrent Nhưng torrent down ít lỗi tốc độ tốt không phải tốn tiền tiết kiệm được chi phí mua acc vip

Quigley

torrent down k bị đứt link...nhưng phải phụ thuộc nhiều vào lượng người down nên cũng hơi mệt...nhưng 1vote cho torrent

huyenam

down torrent không nhanh nhưng đổi lại ổn định, down film HD coi là sướng nhất, dễ resume

ntgiang168

Phước Phan ™ Nhưng torrent down ít lỗi tốc độ tốt không phải tốn tiền tiết kiệm được chi phí mua acc vip vì hiện tại acc vip fshare,4share cũng đang được share nhiều nên nó vẫn là giải pháp hàng đầu, tốc độ cao , ổn định , không phụ thuộc nhiều vào người khác

buivananh_xg

nghĩ đến một ngày tất cả các host upload lưu trữ trên mây chết hết hay đánh giá là còn đi nhưng bị hạn chế thì chuyện download = torrent là tốt nhất + tiện lợi chỉ cần 1 link là có tất + nhiều seed là max speed luôn có lần mình down = torrent 1 link quake III max speed 1.7mb/s gói 165k/tháng vnpt

nhưng có hại chút là download = torrent cũng dễ dàng gặp virus cho nên ai download = torrent nên trang bị một phần mềm antivirus uy tính và chất lượng được nhiều người đánh giá và sử dụngcoi nhưavast ,avira , comodo , bidenfer , norton ,

p/s : à mình xin nhắc lại thêm ai đang xài BKAV pro thì đề nghị bỏ dùng đi nha , mình xài nó rồi thấy nó quét chơi thôi chứ chả có tác dụng gì cả

vanvn98

ketnooi.com/forum chúng ta sao không lập một box về torrent và lập seedteam để anh em có thể down max speed nhỉ?

yang_fung

capricorn_liz nghĩ đến một ngày tất cả các host upload lưu trữ trên mây chết hết hay đánh giá là còn đi nhưng bị hạn chế thì chuyện download = torrent là tốt nhất + tiện lợi chỉ cần 1 link là có tất + nhiều seed là max speed luôn có lần mình down = torrent 1 link quake III max speed 1.7mb/s gói 165k/tháng vnpt

nhưng có hại chút là download = torrent cũng dễ dàng gặp virus cho nên ai download = torrent nên trang bị một phần mềm antivirus uy tính và chất lượng được nhiều người đánh giá và sử dụngcoi nhưavast ,avira , comodo , bidenfer , norton ,

p/s : à mình xin nhắc lại thêm ai đang xài BKAV pro thì đề nghị bỏ dùng đi nha , mình xài nó rồi thấy nó quét chơi thôi chứ chả có tác dụng gì cả Đó là do bạn down những thứ đang phổ biến + được quan tâm nên nhiều seed thì thấy down nhanh thôi. Bạn cứ thử những gì cũ , tài liệu ít phổ biến xem. Đó là cái điểm yếu của torrent đấy

Các chủ đề có liên quan khác