junte_luze

GetFreeDocument là chương trình miễn phí được xây dựng nhằm giúp các bạn tải tài liệu trên các trang sẻ chia hoàn toàn miễn phí. Với phiên bản 3.0 giao diện được trau chuốt và bố trí lại một cách hợp lý, đồng thời (gian) chương trình cũng vừa được tích hợp thêm chức năng tìm kiếm tài liệu giúp các bạn thuận tiện hơn trong chuyện tìm và tải tài liệu một cách nhanh chóng và hiệu quả.

Download:

Yêu cầu:

NET Framework 2.0 với Windows XP –
Chương trình cần chạy với quyền Administrator ( Windows 7 )
P/S: Nhờ MOD Stick lên cho AE xem
Bạn nào xài tool thấy hiệu quả thì quay lại ấn THANKS giúp mình nhé
Nguồn: Phienbanmoi.com

lynkzzz

bài này mình post rồi, bài này mình post rồi, mod xem jup

p/s: thiếu nguồn nữa

khanh_lenin

Sâu Lùn bài này mình post rồi, bài này mình post rồi, mod xem jup

p/s: thiếu nguồn nữa Đọc cho hết vừa chứ

Nguồn: Phienbanmoi.com

Trùng MOD del giúp ạ

cucnguyen5x

qqwwee123 Đọc cho hết vừa chứ

Trùng MOD del giúp ạ uhm. sr. tại nhỏ nên k thất, hì. bạn tự del dc, k cần mod đâu

vuabongdem113

Ủa, Sâu Lùn giới thiệu GetFreeDocument 2.0, còn qqwwee123 giới thiệu GetFreeDocument 3.0 mới hơn để giới thiệu cho tất cả người mà vẫn bị Sâu Lùn bắt bài à ?

demlanhbang_91

thedang266 Ủa, Sâu Lùn giới thiệu GetFreeDocument 2.0, còn qqwwee123 giới thiệu GetFreeDocument 3.0 mới hơn để giới thiệu cho tất cả người mà vẫn bị Sâu Lùn bắt bài à ? bạn đọc hết bài chưa, mình post 2 phiên bản 2 và 3 luôn

o0onh04nho0o

Phần mềm này tải về file swf, sau đó convert sang PDF, thế nên không copy text được. Only view

Nhưng dù sao tác giả làm ra Phần mềm này cũng rất tiện lợi

lam_nguyen450

sieudaochichqqq Phần mềm này tải về file swf, sau đó convert sang PDF, thế nên không copy text được. Only view

Nhưng dù sao tác giả làm ra Phần mềm này cũng rất tiện lợi Bạn có thể xadi phần mềm OCR để convert ngược trở lại dạng text. Thông tin thì guuu

Các chủ đề có liên quan khác